ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำรถแล้วได้สวยแบบนี้จังครับ....!!!!  (อ่าน 3611 ครั้ง)

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
อยากทำรถแล้วได้สวยแบบนี้จังครับ....!!!!
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 18:49:03 »
เอารูปมาจากเว็ปต่างประเทศให้ชมกันครับ....   สวยมากๆ  รถในฝันผมเลยครับ แต่งทั้งทีต้องให้งามเยี่ยงนี้
 ;) ;) ;)
เครดิตเว็ปนี้ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

งดงามเหลือเกินครับ

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

chaky

Re: อยากทำรถแล้วได้สวยแบบนี้จังครับ....!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 18:51:12 »
เอาล link ของรูปเค้ามา  มันใหญ่ไปนิดนึงนะครับ....

จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: อยากทำรถแล้วได้สวยแบบนี้จังครับ....!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 19:09:10 »
ติดใจระยะ ปลายท่อ กับ กันชน M2 หรือครับ เน้นปลายท่อจัง  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 19:09:52 »
ล้อ zhp ผมก็อยากได้ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

chaky

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 19:11:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ติดใจระยะ ปลายท่อ กับ กันชน M2 หรือครับ เน้นปลายท่อจัง  ;)

ใช่ครับ  แต่ท่อได้เหมือนจรวดที่อยู่ใต้กระสวยอวกาศเลยครับ.....
อยากติดมั่ง จะได้พุ่งเหมือนจรวดครับพี่.......     :-[ :-[

chaky

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 19:12:01 »
ล้อ zhp ผมก็อยากได้ครับ

จริงครับพี่ Tom เลือกลายได้ลงตัวมากๆครับ...

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 19:18:34 »
ล้อ Zhp สวยครับ แต่เจอแต่ของเทียม ในไทย  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 23:01:07 »
จริงๆผมก็ชอบปลายท่อแบบเฉียงแบบนี้นะครับ ผมว่าดูสปอร์ตดี แต่พอดีได้ท่อตัวที่ใช้อยู่ จะทำใหม่ก็เสียดาย...

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Ewing

• สมาชิกสมัครใหม่
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 17:27:57 »
 ;) ;)

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 01:28:31 »
ไม่สวยเหมือนในรูปแต่ผมว่าก็ไม่ขี้เหร่น่ะ :-[ :-[ :-[

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chaky

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 15:46:24 »
ไม่สวยเหมือนในรูปแต่ผมว่าก็ไม่ขี้เหร่น่ะ :-[ :-[ :-[

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

สวยอยู่ครับผม....  ;) ;)