ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งสังเกตุว่าล้อหลังมันแบะๆ แบบนี้ปกติรึป่าวครับ  (อ่าน 1939 ครั้ง)

iceswat

• ขาประจำ
หลังจากที่ขับมาตั้งนานวันนี้พึ่งสังเกตุเห็นว่าล้อหลังมันแบะๆ ตามรู้มันปกติรึป่าวครับ ???

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
BM เวลาโหลดล้อหลังจะแบะๆมาแต่ไหนแต่ไรอยู่แล้วครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

iceswat

• ขาประจำ
ของผมรถเดิมๆแม๊กเดิมไม่ได้โหลดมาอะสิครับพี่

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ธรรมดาล้อหลังมันไม่ตรงแบบตั้งฉากอยู่แล้วนะครับ ช่วงล่างด้านหลังมันเป็นปีกนก จะแบะนิดๆอยู่

แต่ในรูปผมดูเหมือนว่าจะเตี้ย ไม่รู้ว่ารถมีถังแก็ส หรือ โช้ค เริ่มเสื่อม ก็ทำให้รถเตี้ยด้วยนะครับ รถผมตอนได้มาใหม่ๆก็ดูเตี้ยๆ พอเปลี่ยนโช้คใหม่ถึงจะสูงขึ้นมาครับ

ลองเช็ตช่วงล่างดูครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Regal

• ขาประจำ
  • Black Sapphire Metallic E90 320ise Pre LCI
Standard ยังไงก็แบะนิดหน่อยครับ เค้าเซ็ทมาเป็นแบบนั้น  :-*

ถ้าล้อตั้งตรงเมื่อไหร่การทรงตัวจะพอๆกับพวกโตและฮอนทันทีคับ  :-X

รถยุโรปทุกยี่ห้อ  รวมทั้งญี่ปุ่นบางรุ่นจะแบะเป็นปกติครับ (พวกช่วงล่างปีนกทั้งหลาย)  :-*
ปัจจุบันมีเท่าไหร่ อนาคตอันใกล้ต้องมากกว่า!!!

q2z1112

• แฟนพันธุ์แท้
  • ชื่อ Q ครับ N42 น้ำตาล / Line ID: qsasmith
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
Standard ยังไงก็แบะนิดหน่อยครับ เค้าเซ็ทมาเป็นแบบนั้น  :-*

ถ้าล้อตั้งตรงเมื่อไหร่การทรงตัวจะพอๆกับพวกโตและฮอนทันทีคับ  :-X

รถยุโรปทุกยี่ห้อ  รวมทั้งญี่ปุ่นบางรุ่นจะแบะเป็นปกติครับ (พวกช่วงล่างปีนกทั้งหลาย)  :-*
  ::dance:: ::dance:: ::dance:: ::dance::
อยู่อย่างมีคุณค่า จากลาอย่างวีรบุรุษ
N42 น้ำตาล  facebook: Qsa smith
Line ID: qsasmith

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
ไม่แบะ ก็ไม่สวย ... สำหรับล้อ ...
ทีอย่างอื่น ...ไม่อยากให้แบะ...  มันก็แบะ... ซะงั้น   O0   O0 
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่แบะ ก็ไม่สวย ... สำหรับล้อ ...
ทีอย่างอื่น ...ไม่อยากให้แบะ...  มันก็แบะ... ซะงั้น   O0   O0
8) 8) 8) 8) 8) :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ: :หึหึ:
เก่า แต่ไม่แก่นะ