ผู้เขียน หัวข้อ: ตารุธบอกว่า หากตอนเช้าสตาร์ทรถมีน้ำออกจากท่อ จะดี  (อ่าน 1765 ครั้ง)

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
ตารุธบอกว่า หากตอนเช้าสตาร์ทรถมีน้ำออกจากท่อ จะดี แสดงว่าเครื่องยังดีอยู่ใช่ไหมครับ ว้นนี้เลย ลองถ่ายรูปมาดูเออ จริงแหะ สตาร์ทตอน 11 โมง แสดงว่าไม่ใช่น้ำค้าง ใช่ไหมครับเนี่ย

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ถ้าจอดรถทิ้งไว้ทั้งคืน แล้วมาตาร์ทตอนเช้า ถ้ามีนำ้ออกมาแสดงว่ารถคุณยังดีอยู่ แต่ถ้ามันออกมาแล้วไม่ยอมหมด นั้นแสดงว่างานเข้านะครับ :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

xkenny

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้าจอดรถทิ้งไว้ทั้งคืน แล้วมาตาร์ทตอนเช้า ถ้ามีนำ้ออกมาแสดงว่ารถคุณยังดีอยู่ แต่ถ้ามันออกมาแล้วไม่ยอมหมด นั้นแสดงว่างานเข้านะครับ :)) :)) :))

;) ;) ;) ;) น้ำหมดแล้ว อิอิ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ถ้ามีไอน้ำหรือหยดน้ำเกาะที่ปลายท่อแสดงว่าการเผาไหม้ของห้องเรื่องสมบูรณ์ดีอยู่ครับ เครื่องยังแน่นอยู่ระบบทุกอย่างยังเปี๊ยอยู่นั่นเองครับ ดีใจด้วยครับ พอซักพักมันก็หายไปเอง

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
อย่าสังเกตุมาก เดี๋ยวเสียตังค์ :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

tonbabu

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อย่าสังเกตุมาก เดี๋ยวเสียตังค์ :)) :)) :))

พยายามไม่สนใจคับ  :)) :)) :))

xkenny

• ขาประจำ

จริงพี่อ้วน ทุกวันนี้เป็นห่วงรถมากกว่า ...... อีก  >:D อย่าให้เค้ารู้ระ ผมตายเลย

green tea

• E46 M54 330IA

จริงพี่อ้วน ทุกวันนี้เป็นห่วงรถมากกว่า ...... อีก  >:D อย่าให้เค้ารู้ระ ผมตายเลย

ถูกต้องน๊ะครับบบบ >:D >:D

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
ดีใจด้วยครับ ;)

Fortis

• Read Only
เมื่อคืนขอผมก้อน้ำออกราวๆเที่ยงคืน หน้าร้านคุณเขตเลย  O0