ผู้เขียน หัวข้อ: realoem  (อ่าน 1637 ครั้ง)

Crazy_Hours

• แฟนพันธุ์แท้
realoem
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 10:37:17 »
อยากทราบว่าถ้าต้องการเก็บข้อมูลจาก realoem ทั้งหมดที่เป็น diagram นอกจากเลือกทีละ part พอมีวิธีอื่นไหมครับทีจะ download ทีเดียวทั้งหมด  :-X :-X :-X

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: realoem
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 16:59:46 »
เคยหาครับ แต่ยังหา Download ไม่ได้  / อาศัย Save หน้า ไปเรื่อยๆ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Crazy_Hours

• แฟนพันธุ์แท้
Re: realoem
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 17:03:09 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เคยหาครับ แต่ยังหา Download ไม่ได้  / อาศัย Save หน้า ไปเรื่อยๆ  :-*

ขอบคุณครับ  :-X
ก็คงต้องใช้วิธี save ทีละหน้าไป ;D :-\ O0