ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเจ้าของไม่อยู่แล้วรถจะอยู่อย่างไรน๊อ..เครียดจังรุยคะ  (อ่าน 2995 ครั้ง)

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้
ตามล่าฝันตัวเองก่อนเลยครับ... ;) ;)
เรื่องรถถ้าไม่ได้ใช้ก็ขายครับ...ยิ่งนานยิ่งขาดทุน O0 O0
ทะเบียน ชายโสด 1313 รวมเลขได้แปดคือ รวยอย่างเดียว ::) ::)
โชคดีล่วงหน้าน่ะครับ...สู้ๆ ^-^ ^-^

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ถ้าล้อแยกขาย กระซิบบอกหน่อยนะครับ  :-X

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เพิงรู้ว่า หนูนินตัวคนเดียว    เดี๋ยวพี่ขายรถตามไปอยู่ด้วยละกัน อิอิอิอิอิิ  (แอบแทงข้างหลังตายิ้ม) ::) ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 09:14:53 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

z3ang

• คนคุ้นเคย
ชอบทะเบียนจัง เลข 1313

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
ขอบคุณทุกคนมากคะ.. :D :D

I LoVe..." KhUn-nGeN "

Ryan_E46

หรือขายแต่รถ แล้วทะเบียนเก็บไว้เผื่อกลับมาใช้วันหลังก็ได้รึป่าวครับ
ทะเบียนประมูลน่าจะเก็บไว้ได้มั้งครับ
คหสต. ถ้าไปนานๆ ขายเลยครับ รถมีแต่ราคาจะลง จอดไว้เฉยๆ เปล่าประโยชน์ครับ
ยังไงก็ขอให้ไปประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งความหวังไว้นะครับ
 :-X

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
หรือขายแต่รถ แล้วทะเบียนเก็บไว้เผื่อกลับมาใช้วันหลังก็ได้รึป่าวครับ
ทะเบียนประมูลน่าจะเก็บไว้ได้มั้งครับ
คหสต. ถ้าไปนานๆ ขายเลยครับ รถมีแต่ราคาจะลง จอดไว้เฉยๆ เปล่าประโยชน์ครับ
ยังไงก็ขอให้ไปประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งความหวังไว้นะครับ
 :-X
ขอบคุณก๊าฟ.. :-X :-X

Fortis

• Read Only
คุณนินครับ หรือว่าจะเปลี่ยนมือให้ญาติพี่น้องดูแลครับ. กลับมายังได้ใช้. รู้ว่ามีคนดูแลเจ้าขุนเงินนะครับ ผมว่ารถคันนี้มีเสน่ห์นะครับ

jokmitl

รถก็สวย ทะเบียนก็สวย เจ้าของก็สวย :-[ :-[ :-[
 ;D

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คุณนินครับ หรือว่าจะเปลี่ยนมือให้ญาติพี่น้องดูแลครับ. กลับมายังได้ใช้. รู้ว่ามีคนดูแลเจ้าขุนเงินนะครับ ผมว่ารถคันนี้มีเสน่ห์นะครับ
เขาไม่ขับกานอะจิ..บอกเปลืองน้ำมันตามประสาคนแก่อะนะ..และเขาก็มีรถคู่ใจกานหมดแว๊วว!! อิอิ ^-^ ^-^ เก็บไว้ก็กลัวเป็นภาระไม่อยากมีห่วง..เพราะไปช่วงแรกๆคงยังไม่ทำงานอะคะ. O0 O0

• ขาประจำ
รถก็สวย ทะเบียนก็สวย เจ้าของก็สวย :-[ :-[ :-[
 ;D
สวยแล้วไมยังโสดก็ไม่รู้เนอะ...5555 ;D ;D

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
กระทู้สาวสวยเนี่ย ยาวจังเลย ฮอตอีกแล้ว  :)) :)) :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

oon_resist

doctor alex

• ขาประจำ
เรียนน้องออน  ที่รัก   สวยนี่  รถหรือคนขอรับ

oon_resist

แหมพี่หมออะ  :-[ :-[ :-[