ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องไฟหน้ากระพริบครับ E46 ตายก  (อ่าน 2560 ครั้ง)

poolman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
คือผมซื้อโคมโปรเจคเตอร์มาใส่ได้สักระยะแล้วครับ ก็โอเค
แต่มาตอนนี้เวลาเปิดจะกระพริบทุกครั้งครับ บางครั้งไม่นาน
บางครั้งกระพริบไม่หยุดเลยครับ น่าจะมาจากอะไรครับ
รบกวนด้วยนะครับ

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
Re: ถามเรื่องไฟหน้ากระพริบครับ E46 ตายก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 23:34:23 »
ได้โปรแกรมให้มันใช้กับโปรเจกเตอหรือป่าวครับถ้าไม่ต้องโปรแกรมกล่องด้วยไม่งั้นมันจะกระพริบ
"ต้อง ครับ"

poolman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
Re: ถามเรื่องไฟหน้ากระพริบครับ E46 ตายก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 12:24:24 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ได้โปรแกรมให้มันใช้กับโปรเจกเตอหรือป่าวครับถ้าไม่ต้องโปรแกรมกล่องด้วยไม่งั้นมันจะกระพริบ
ใช้มาได้หลายเดือนแล้วครับ แต่มากระพริบช่วงหลังนี่เองครับ

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 20:21:52 »
ballast น่าจะใกล้ไปแล้วครับ