ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ซ่อมในจังหวัดขอนแก่น  (อ่าน 2542 ครั้ง)

neutrino27

• คนคุ้นเคย
อู่ซ่อมในจังหวัดขอนแก่น
« เมื่อ: เมษายน 05, 2018, 17:53:41 »
รบกวนสอบถาม เพื่อนๆพี่ๆ หน่อยครับ อู่ซ่อมในจังหวัดขอนแก่น มีที่ไหนบ้างครับ เห็นมีคนแนะนำช่างศักดิ์ แต่ผมลองไปแล้ว ปรากฎว่าย้ายไปแล้ว และเบอร์โทรที่ให้ก็ไม่สามารถติดต่อได้ครับ รบกวนด้วยครับ

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
Re: อู่ซ่อมในจังหวัดขอนแก่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 19:35:15 »
ไม่ทราบเหมือนกันนะครับว่าย้ายไปไหนเห็นมีอยู่อู่นึงแถวเส้นหน้าเมืองหลังเซนทัรล ถ้าไกล้เคียงก็ในร้อยเอ็ดกีอยู่แถววัดบูรภาพิราม
"ต้อง ครับ"