ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟห้องโดยสาร รถผมใช้แบบธรรมดาๆ ใส่โคมเพชรได้มั้ยครับ  (อ่าน 3841 ครั้ง)

apichonta

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ของผมเป็นแบบนี้ครับ

จะใส่แบบนี้ได้มั้ยครับ
คือผมเอามาลองใส่แล้วเฉพาะโคมด้านหน้าตัวตำแหน่งในรูปนะครับ ติดเฉพาะดวงกลาง หลอดข้างๆสองอันไม่ติด ซื้อหลอดไฟใหม่ใส่ไปก็ไม่ติด (ส่วนที่ไฟตรงเสา c ยังไม่ได้แกะลองครับ)

เป็นเพราะมันเสียหรือมันไม่รองรับครับ (ปลั้กเสียบได้เหมือนกันปกติครับ)

ขอบคุณพี่ๆมากครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
อาจจะระบบไม่ได้มีไว้ก็ได้ครับ แต่จะแก้ไขที่ตรงจุดไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

อย่างพวกกล่องควบคุมระบบไฟส่องสว่าง จำได้ว่าตอนซื้อต้องดูรุ่นเหมือนกัน แต่ละรุ่นอุปกรณ์ก็จะแตกต่างกันไปครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
เคยเปลี่ยนครับ รู้สึกจะต้องเดินสายไฟเพิ่ม ช่างไฟ bmwน่าจะทำได้ครับ