ผู้เขียน หัวข้อ: [สอบถาม] อู่ช่วงล่าง พิกัด แจ้งวัฒนะ || ราชพฤกษ์ ครับ  (อ่าน 3565 ครั้ง)

npnp

• คนคุ้นเคย
  • The Gunners
รบกวนสอบถามครับ

จะนำรถไปทำช่วงล่างครับ (อาการ :โช๊คเยิ้ม + ผ้าเบรคใกล้หมด + จานเบรคบาง) พอจะมีร้านแถวๆ เส้นแจ้งวัฒนะ หรือไม่ก้อราชพฤกษ์ แนะนำหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
 :-X

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
อาการที่ว่าร้านช่วงล่าง พวกร้านที่รับตั้งศูนย์ล้อ หรือ อู่บีเอ็มทั่วไปก็ทำได้หมดนะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

npnp

• คนคุ้นเคย
  • The Gunners
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อาการที่ว่าร้านช่วงล่าง พวกร้านที่รับตั้งศูนย์ล้อ หรือ อู่บีเอ็มทั่วไปก็ทำได้หมดนะครับ

อ่ะครับ ขอบคุณครับ