ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใสไฟหน้าของแต่งบ้างใหม ใช้งานได้ดีใหม บอกที  (อ่าน 1347 ครั้ง)

boom2010

• เอาใจเขา มาใส่ใจเรา
  • คนคุ้นเคย
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
ใครเคยใส่ไฟหน้าของแต่งมาบอกทีว่าเป็นงั้ย  มองเห็นชัดใหม ::)
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

tongite

• แฟนพันธุ์แท้
แค่ของติดรถก็แทบจะมองไม่เห็นแล้วครับ bmw ไม่รู้เป็นไร ไฟไม่ค่อยสว่างเอาสะเลย ผมว่าของแต่งน่าจะสว่างกว่านะครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
H7 ของฟิลิปโอเคดีครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ของติดรถของผมสว่างดีครับไม่มีปัญหาใดๆครับ

ส่วนของแต่งเห็นที่ใส่หลายคันแล้ว ดูยังไงก็ขัดๆตาแบบบอกไม่ถูกจริงๆครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

boom2010

• เอาใจเขา มาใส่ใจเรา
  • คนคุ้นเคย
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
 :) :)ขอบคุณค่ะที่ให้ข้อมูลครบถ้วน :))
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

Chris

อยากใส่ของแต่ง แต่กลัวไม่สวยไม่ทน อยากใส่ของแปลงแต่กลัวโดนหาว่ามั่ว ตอนนี้เลยยังเดิมๆ :-[
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่ลงตัวสักอันครับ  O0
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ สว่างใช้ได้เลยครับ รูปประกอบจากที่อื่นนะครับ กล่องของผมโยนทิ้งไปแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2013, 11:31:36 โดย tom46 »

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ของผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ สว่างใช้ได้เลยครับ รูปประกอบากที่อื่นนะครับ กล่องของผมโยนทิ้งไปแล้วครับ

พวกโคมแต่งครับ ไม่ใช่หลอด  O0

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2013, 11:33:34 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
Xenon เดิมๆ 4300 K ก็สว่างชัดเจนดีครับ

nuiba

• DeliGolf
ของผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ สว่างใช้ได้เลยครับ รูปประกอบากที่อื่นนะครับ กล่องของผมโยนทิ้งไปแล้วครับ

พวกโคมแต่งครับ ไม่ใช่หลอด  O0

ดูแปลกๆแถมคุณภาพไม่ผ่านด้วยครับ  C:-)

ก๊อง

• สวัสดีครับ
แหง่ววววว.... ???

ทำไงดีละ เล่นมาซะรอบคันเลย ยังไม่ได้ลองซะด้วยนะเนี่ย  เหอๆๆๆ  O0
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"