ผู้เขียน หัวข้อ: ***ถามผู้รู้ทีครับ เื่รื่องระบบล็อค***  (อ่าน 1499 ครั้ง)

Pound_And_Muay

• แฟนพันธุ์แท้
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
***ถามผู้รู้ทีครับ เื่รื่องระบบล็อค***
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:16:28 »
คือว่ารถผมอ่ะครับ ตอนออกตัวไปซักระยะนึงแล้วมันไม่ล็อคออโต้อ่ะครับ คือต้องกดล็อคเอง มีใครรู้วิธีเซ็ตมันมั้ยครับ ให้มันล็อคเองตอนออกตัวไปซักระยะนึง ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: ***ถามผู้รู้ทีครับ เื่รื่องระบบล็อค***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:22:49 »
เข้าศูนย์ หรือ อู่ให้เซ็ตระบบให้ครับ ค่าใช้จ่ายไม่มาก รวมถึง เซ็ตให้ปิดการเปิดรับอากาศภายนอกทุกครั้ง ด้วยครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

Re: ***ถามผู้รู้ทีครับ เื่รื่องระบบล็อค***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:37:41 »
ดูตาม Link. ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

หรือกระทู้เก่า
              ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
 ;)

Pound_And_Muay

• แฟนพันธุ์แท้
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:55:10 »
ขอบคุณ พี่ทั้ง2คนด้วยครับที่ ช่วยตอบผมครับ

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:03:12 »
อีกอย่างเห็นบอกว่าใช้ไประยะหนึ่งไม่ล็อค อาจเป็นไปได้ว่า Relay ในกล่อง Gm5 กลับบ้านเก่า
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
 :o