ผู้เขียน หัวข้อ: สตาร์ทรถแล้วเครื่องสั่นจะดับ  (อ่าน 1103 ครั้ง)

mohun

• แฟนพันธุ์แท้
สตาร์ทรถแล้วเครื่องสั่นจะดับ
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 01:20:57 »
ก่อนหน้านี้ไม่เป็นแต่พอไปจูนแก้สใหม่ พอเริ่มสตาร์ทรถๆกสั่นจะดับซะให้ได้แต่พอตัดเป็นแก้สก็นิ่ง จะต้องตามแก้ยังไงดีครับเนี่ยเพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับ และจูนแก้สมาหลายครั้งแล้วก็ยังไม่เหมือนน้ำมันซะทีช่วยแนะนำที่จูนเนียนๆให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยคร้าบบบ. แก้สac 300plut ครับ