ผู้เขียน หัวข้อ: (Personal) Meeting เก็บตกบรรยากาศ ร้าน อร่อยดีครับผม เชิญชมคร้าบบ  (อ่าน 4319 ครั้ง)

asune46

• บุคคลทั่วไป
บรรยากาศ รอบๆ ร้าน ครับ
ขออภัย ภาพ ย่อแล้วลงเลย ไม่ได้แต่งใดๆ  O0
สำหรับร้านนี้ พี่ กฤษดา แนะนำ  อร่อย เลยครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2012, 18:25:25 โดย Krisada511 »

asune46

Re: เก็บตกบรรยากาศ ร้าน อร่อยดีครับผม เชิญชมคร้าบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:20:24 »
เบียร์ เย็นๆ
กับอาหาร อร่อยๆ เหมาะกันดีมากครับ

อาหารอาจมีการถูกแทะเล็มไปบ้างอาจไม่เล็กน้อย เนื่องจาก กองทัพต้องเดินด้วยท้อง  ;D

asune46

Re: เก็บตกบรรยากาศ ร้าน อร่อยดีครับผม เชิญชมคร้าบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:22:17 »
ขอเปิดด้วย พี่กฤษดา สุดหล่อของผมก่อนเลยนะครับ
และรุ่นพี่ของพี่กฤษดา

และตามมาด้วย นายช่างของเราครับ
ส่วนคนเสื้อฟ้า ยังไม่บอกว่าเป็นใคร  >:D

asune46

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:26:58 »
ส่วน พี่เสื้อดำคนนี้ เจ้าของป้ายมงคล 1772 ผมจอดรถข้างๆพี่เค้าพอดี เลยยกมือไหว้ทำความเคารพทั้งไปและกลับเลย  :-X
มากับพร้อมกับภรรยาครับ

พูดคุยกันอย่างสนุกสนาน พอแอลกอฮอลล์เข้าที่ ยิ่งถึงรสชาติมากขึ้น ผมลืมถ่ายเบียร์ข้างหลังเลย
เนื่องจาก ยิ่งกินประสิทธิภาพในการถ่ายผมยิ่งถดถอย  :-\

และแขกคนสำคัญ พี่โบ สุดหล่อครับ ตามมาตอนหลังกับ ภรรยาครับผม

และได้รุจักพี่เล็ก เพิ่มอีกคนนึง ยินดีมากครับ

asune46

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:29:58 »
บรรยากาศที่ยิ่งดึกเหมือนยิ่งคึกคักขึ้นเรื่อยๆ ;D

asune46

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:32:09 »
และ บุรุษเสื้อฟ้า คนนี้ ก็คือ ................. :'(

พี่ชาติ admin  ของเราเองครับ หล่อสมการรอคอย  :))

และ รูปคู่  ระหว่าง  admin และ พี่รุท

asune46

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:33:50 »
และ 3หนุ่ม บอยแบรนด์ จากฝากเกาหลี อิอิ  (ล้อเล่นนะครับ)

asune46

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:35:11 »
ตามสัญญา นายแบบประจำเวปของเรา
รอบนี้ ผมทำตามสัญญานะครับพี่โบ เอารูปพี่หล่อๆ มาปิดท้ายเลย  8)

หมดแล้วครับ ขอบคุณที่รับชมครับ  :-X

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 20:48:15 »
ดีนะที่ถ่ายตอนยังไม่เมาเท่าไหรกัน เพราะถ้ามาถ่ายตอนประมาณใกล้ตี 3 นะดูไม่ได้เลยครับ เพราะเมากันรั่วเลยครับ555

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 21:01:03 »
ขอบคุณมากครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

admin

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 21:31:56 »
วันนั้นตี 3 เลยเหรอครับ อิๆ

prekyuak

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 22:12:08 »
 :)ยินดีที่ใด้รู้จักทุกๆคนครับ ;)

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 23:06:34 »
ยินดีที่ได้รูจักครับ...ไม่ได้ไปทักทายกะเขาเลย...กลัวเมาจับเป่า 5555
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

asune46

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 23:12:39 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ยินดีที่ได้รูจักครับ...ไม่ได้ไปทักทายกะเขาเลย...กลัวเมาจับเป่า 5555
ปลอดด่านครับพี่ อรุณ เฉพาะวันนั้นนะ ขากลับผมก็แอบเสียว O0

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 23:19:24 »
ปลอดด่านครับพี่ อรุณ เฉพาะวันนั้นนะ ขากลับผมก็แอบเสียว O0

พอดีไฟไหม้ ตำรวจไปปฏิบัติหน้าที่..! ครับ

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 23:23:48 »
ไปกินเหล้าเบี่ยร์ต้องกินถึงเช้า จึงจะปลอดภัยจากด่าน....แต่ร้านปิดไม่เกินตี 2...เฮ้อ..เซ็งประเทศไทย

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 11:53:25 »
วันไหนจะดื่ม ต้องพาภรรยาไปด้วยครับ เอาไว้ขับรถกลับบ้าน

kok_233:)

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 12:16:58 »
555....โบกะน้องสาวแข็งมากๆ 2 วันติดเลย ;) ;)
โชคดีที่ติดงาน...ถึงตี3 กันเลย...สุดยอดมาก :-X :-X

Tung182tb

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
  • facebook/gutung
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 14:45:02 »
ชอบคุณครับ บรรยากาศดีเลย

thanakornm

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 15:33:28 »
น่าไปด้วยจิงๆ  ;) ;) ;) ;) ;) ;)

kwan47

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 16:35:11 »
น้องบูมคับ ใส่วงเล็บหน้ากระทู้สักนิด ว่า เพเซนอล เดวจะผิดกฎ ;D ;D ;D ;D

asune46

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 17:54:10 »
น้องบูมคับ ใส่วงเล็บหน้ากระทู้สักนิด ว่า เพเซนอล เดวจะผิดกฎ ;D ;D ;D ;D
ไม่มีเจตนาอันใดเลยนะครับพี่ขวัญ :(  :(

treety

• เก่งกันจริงๆ

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
ผมใส่ (Personal) Meeting ให้แล้วนะครับ จะได้ไม่มีหนังชีวิตอีก  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
 ;) ;) ;) น่ารักทุกคนมาก ๆ ไว้ไปกนอีกนะ ผมกำลังคิดว่าผมโชคดีนะเนี่ย มีเพื่อน ๆ มี น้อง ๆ ดี แบบนี้ เกิดมาไม่เสียทีแล้ว (ไม่น้ำเน่านะ  :-[ :-[)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 23:10:26 »
ตามสัญญา นายแบบประจำเวปของเรา
รอบนี้ ผมทำตามสัญญานะครับพี่โบ เอารูปพี่หล่อๆ มาปิดท้ายเลย  8)

หมดแล้วครับ ขอบคุณที่รับชมครับ  :-X

;) ;) ;) Thank you น้องเอ๋ยคราวนี้สมใจแหละ อิอิ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

kwan47

ตัวเป็นๆๆคุณกิจ หล่อกว่าในโปรไฟล์อีกนะครับ เสียดายไม่ชวนผมบ้าง....ไม่งั้น พระเอกกับพระเอก ได้เจอกันแล้ว..

Krisada511

ตัวเป็นๆๆคุณกิจ หล่อกว่าในโปรไฟล์อีกนะครับ เสียดายไม่ชวนผมบ้าง....ไม่งั้น พระเอกกับพระเอก ได้เจอกันแล้ว..

พระเอกอินเดีย เพราะออกด้านข้างแล้ว ส่วนสูงไม่เพิ่ม   :))

คุณวีบอกพี่ปลัดติดภาระกิจ ไงครับ ผมก็สอบถามครับ ไว้คราวหน้าพบกันครับ  :-X

ปล. คืนนั้นผมก็โทรตามพี่สมชายหลายรอบไม่รับสาย เมื่อวานแกโทรมา ผมดันป่วยสลบปิดเสียงโทรอีก วันนี้ทั้งวัน
ก็ประชุม ยังไม่ได้โทรกลับเลย พรุ่งนี้ว่าจะโทรไปครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 00:39:06 โดย Krisada511 »

วีรวิชญ์

พระเอกอินเดีย เพราะออกด้านข้างแล้ว ส่วนสูงไม่เพิ่ม   :))

คุณวีบอกพี่ปลัดติดภาระกิจ ไงครับ ผมก็สอบถามครับ ไว้คราวหน้าพบกันครับ  :-X

ปล. คืนนั้นผมก็โทรตามพี่สมชายหลายรอบไม่รับสาย เมื่อวานแกโทรมา ผมดันป่วยสลบปิดเสียงโทรอีก วันนี้ทั้งวัน
ก็ประชุม ยังไม่ได้โทรกลับเลย พรุ่งนี้ว่าจะโทรไปครับ  ;)

มีโอกาสอยากเห็น มีตติ้งวัยรุ่น(ใหญ่) ....................คุณกฤษดา-ปลัดขวัญ-ผู้บริหารสมชาย-ทนายประสิทธิ์-มิสเตอร์อ้วน- หมอกระชากวิญญาณด็อกเตอร์อา...เล็ก-เถ้าแก่เสต็กคลองหก และลูกพรรคอี สี่..หก มาร่วมวงกันคร๊าบบบ... :-\ :-\ :-\

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
โอ๊วว!!เพิ่งจะเห็นหน้าตาแอดมินตัวจิง...แอดมินน่ารัก...อิอิ 8) 8) ^-^

I LoVe..." KhUn-nGeN "