ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุผลอะไรที่ช่างติดแก๊สต้องพับท่อยางของหม้อน้ำครับ  (อ่าน 1482 ครั้ง)

Foto_323

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.wishphotomania.com
วันนี้นำรถไปให้ช่างเปลี่ยนของเหลวทั้งระบบพอมาถึงระบบหม้อน้ำช่างเติมน้ำใหม่เข้าไปน้ำที่เทลงดันไหลช้า ช่างเลยไล่เช็คปรากฎว่าเจอท่อยางถูกหักพับอยู่ เลยงงว่าเป็นสูตรของช่างติดแก๊สเค้าทำกันรึเปล่าครับ หรือว่าเค้าพลาดแต่ช่างที่ทำวันนี้แกแก้ไขให้แล้วครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่นะครับ ยิ่งแกสต้องยิ่งพึ่งการระบายความร้อนที่ดี น่าจะพลาดมากก่วาชุ่ยนะครับ
เก่า แต่ไม่แก่นะ

e46m43

ทำที่ไหนมาครับ
จำหน่ายกล้องมองหลังกระจกมองหลังพร้อมจอ 4.3" ตรงรุ่นแบบ 2 Channel(AV1,AV2)

doctor alex

• ขาประจำ
แล้วรถเสียเปล่า ถ้าเสียนี่เข้าขั้น ชุ่ย บัดซบเลย

Foto_323

• www.wishphotomania.com
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แล้วรถเสียเปล่า ถ้าเสียนี่เข้าขั้น ชุ่ย บัดซบเลย
.
.
รถไม่เป็นไรครับผม พอดีเอารถไปเปลี่ยนถ่ายของเหลวทั้งระบบ ที่อู่ช่างแอ็ดก็เลยเจอ..ช่างแอ็ดท่านแก้ไขให้เรียบร้อยครับ..  ;)....
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน