ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามขอความรู้ครับ ผมใช้E46 M52 ตอนนี้รถผมมีน้ำเข้าตรงพรมขอบประตูด้านล่างทั้งสี่ด้านครับ  (อ่าน 3274 ครั้ง)

Natnat

• แฟนพันธุ์แท้
ขอบคุณน้ำใจคุณ rut มากคับ ;)
งั้นต้องเตรียม 285 ไว้แล้วล่ะครับ ฝนตกทีรัยน้ำเข้าตลอด งั้นถ้าเป็นวันทำมะดาจะสะดวกมั้ยคับ พุธ พะหัส ศุกร์ ผมไปหาได้คับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณน้ำใจคุณ rut มากคับ ;)
งั้นต้องเตรียม 285 ไว้แล้วล่ะครับ ฝนตกทีรัยน้ำเข้าตลอด งั้นถ้าเป็นวันทำมะดาจะสะดวกมั้ยคับ พุธ พะหัส ศุกร์ ผมไปหาได้คับ

ผมเปิดกระทู้ใหม่ให้แล้ว เข้าไปดูได้เลยครับ ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

PiekPoon

• แฟนพันธุ์แท้
  • Golffy 323ise Grey Color
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ลุง Rut เก็บเงินเลยสิครับ เป็นค่าแรง ผมจะได้กล้าไปทำด้วย  :))

ถ้าอยากให้จัด 285 ให้ผมก็ได้ครับ ตกเย็นจะได้ดิ้งเลย555 :))

ทางเดียวกันเลยงี้ต้องไปมั่งซะแหละ

:))    :))    :))

alek

• คนคุ้นเคย
ผมไปทำมาแล้วครับ ทางร้านเขาคิดผมประตูละ 150 ครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่เข้ามาตอบช้า ของผมช่างเขาเปลี่ยนเฉพาะกาวครับ เขาบอกว่าหมดอายุครับแต่ก็ได้ผลดีครับ ขอบคุณ คุณKrisada อีกครั้งครับ