ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีคู่มือภาษาไทยE46 ฉบับแสกนเองกับมือ และ คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual  (อ่าน 23270 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
แจกฟรีคู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ และ คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual

ถ้าใครจะมีค่าตอบแทนให้ ผมขอเป็นการช่วยสนับสนุนค่าใช้จ่ายของเว็บแทนครับ (โอนให้ admin หรือผู้ดูแลไปเลยครับ) ตามกระทู้นี้ครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เนื่องจากบางท่านซื้อรถจากเต๊นซ์ ซึ่งคู่มือไม่ได้ให้มาหรือหาย หรือบางท่านมีแต่คู่มือภาษาอังกฤษไม่ค่อยถนัด และมีคนถามกันมามาก เลยจัดการแสกนจากคู่มือภาษาไทยที่ตัวเองมีอยู่

ถ้าหากลิ้งดาวน์โหลดตาย หรือโหลดไม่ได้บอกนะครับ จะได้ส่งให้ใหม่

วันก่อนมีสมาชิกขอเป็น PDF วันนี้ว่างๆเลยจัดรวมเล่มเป็น PDFให้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2014, 12:11:45 โดย kosit_w »

kosit_w

ตอนนี้ผมมี file เป็น PDF แต่fileมันค่อนข้างใหญ่ ฝากไฟล์ที่ไหนก็ลำบาก ใครอยากได้ขอมาแล้วกันครับ

ทางเมลล์นี้ดีกว่าผมใช้งานเมลล์นี้ทุกวันครับ [email protected]  (19-03-2558)

คู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ-ไฟล์เล็ก (เหมาะสำหรับ เน็ตช้า)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

คู่มือภาษาไทย E46 ฉบับแสกนเองกับมือ-ไฟล์ใหญ่

แก้ไขไฟล์ให้แล้วครับ (ล่าสุดเมื่อ 13 มค.57) (Bangkok Shutdown day)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 23:38:05 โดย kosit_w »

kosit_w

พอดีวันก่อนมีเพื่อนสมาชิกโทรมาถามว่า E46 Service Manual  โหลดไม่ได้แล้ว งั้นทำตามนี้นะครับ โหลดได้แน่นอนฟรีด้วย
เข้า ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน เซิร์ทคำว่า  E46 Service Manual
ตรงๆตัวเลยครับ  หรือตามนี้ก็ได้

(แก้ไขเพิ่มเติมเมื่อ 19-03-58)

คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual

แก้ไขไฟล์ให้แล้วครับ (ล่าสุดเมื่อ 13 มค.57) (Bangkok Shutdown day)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 23:02:55 โดย kosit_w »

วีรวิชญ์

;) ;) ;) ขอบคุณ ในน้ำใจที่เผื่อแผ่ ครับ

spiritzas

ขอบคุณครับ..เยี่ยมไปเลย  ;)
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
ขอบคุณครับ  ;)

jokmitl

ขอบคุณครับ :-X

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yuratchrian

ขอบคุณครับ :-X
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

porkoong

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณครับ  :-X

admin

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณคุณ Kosit มากครับ เป็นประโยชน์กับสมาชิกมากๆครับ

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
คู่มือซ่อมบำรุง E46 Service Manual

อยากได้ตัวนี้ครับ แต่กลัวเครื่องแฮงค์ ท่านใดโหลดมาแล้วปริ๊นซ์ออกมาบ้างแล้วครับ อยากจะขอยืมถ่ายเอกสารหน่อยครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

kosit_w

อยากได้ตัวนี้ครับ แต่กลัวเครื่องแฮงค์ ท่านใดโหลดมาแล้วปริ๊นซ์ออกมาบ้างแล้วครับ อยากจะขอยืมถ่ายเอกสารหน่อยครับ

ขอบอกว่าไฟล์อันนี้เวปอื่นขายกันหลายร้อยเลยครับ มีทั้งหมด 1258 หน้าครับ (แต่ผมแจกฟรีเพราะผมก็ได้มาฟรี ไม่ได้ซื้อมาครับ)

โหลดได้เป็น PDF ไม่มีไวรัส งั้นเดี๋ยวผมลงใหม่ให้ก็ได้ครับ

หรือถ้าใครไม่อยากโหลดมาหาผม ที่ช่อง9 มาก็อปไป แล้วเลี้ยงกาแฟผมแก้วนึงพอ (พก handy drive หรือแผ่นเปล่ามาด้วยนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 09:45:42 โดย kosit_w »

kosit_w

ลงเพิ่มให้แล้วนะครับ

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ขอบคุณมากครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

sak_pk

• ที่ดินภูเก็ต
ขอบคุณมากครับ  ;)

chaky

ขอบคุณมากครับ แต่ถ้าได้เล่มนี้อีกสักเล่มคงจะดีไม่น้อย....   :))

เผื่อใครจะมีมาแบ่งปันกัน....   

รายละเอียดตามนี้ครับ

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

KKMU

• มือใหม่หัดขับ
  • *
คุณ Kosit_W  ครับ
Link ที่ให้มา Load ไม่ได้เลยครับ
รบกวนขอทาง Mail หรือ Upload ใหม่ได้มั๊ยครับ
ขอบคุณมากๆ เลยครับ
[email protected]

Suwit

• มือใหม่หัดขับ
  • *
 ;) ขอบคุณมากครับ แต่มันโหลดไม่ได้แล้วอ่าครับ รบกวนพี่ Admin ช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ อยากได้อยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณอีกรอบครับ สมาชิกจากหาดใหญ่ครับ  :P

kosit_w

พอดีช่วงนี่ยุ่งมาก ไม่ค่อยว่างเลย พรุ่งนี้ค่ำๆ(14พค.56)เดีี๋ยวอัพให้ใหม่ครับ สงสัยของเก่าหมดอายุ (พอดีไฟล์อยู่ในเครื่องที่ทำงานครับ)

kosit_w

แก้ไขให้แล้วนะครับ เชิญโหลดกันตามสบายครับ

Memoranda

• ขาประจำ
ขอบคุณมากๆเลยครับ ที่สละเวลามา upload ให้ใหม่  ;) ;) ;)

Assawa

• รัก BMW หมดใจ
download ได้แล้วครับ ขอบคุณ K.Kosit ด้วยครับ  :-X :-X :-X

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
แก้ไขให้แล้วนะครับ เชิญโหลดกันตามสบายครับ
ขอบคุณมากครับพี่ ;) ;) :-X :-X

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
ขอบคุณมากครับ :-X :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด

raykfc

• คนคุ้นเคย
ต้องการอยู่พอดีเลย ขอบคุณมากครับ

fastlife

• คนคุ้นเคย

s006

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ขอบคุณมากครับ เป็นประโยชน์มาก

Untoneoh

• คนคุ้นเคย

:-X-ขอบพระคุณมากมายคร้าฟ-  :-X
 ;) ;) ;) ;) ;)
c^()^)//

mahama

• ขาประจำ