ผู้เขียน หัวข้อ: *** นอกจากพี่สุดหล่อ E46 แล้ว เพื่อนๆให้ความสนใจรถใหม่ๆ รุ่นไหนบ้างครับ ***  (อ่าน 6510 ครั้ง)

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
ยังเลือก BMW อยู่ดีครับแต่รถรุ่นใหม่ๆตอนนี้ยังไม่มีที่ชอบๆเลย ก็จะมีตัว S6 นี่แหละที่ยังอยากได้มาครอบครองอีกสักคัน
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้า 1 ล้านปอนด์ ผมเอารถไปส่งให้ถึงที่เลยครับ :)) :)) :)) :))

บาทไทยครับ อิอิ

:))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

kok_233:)

JJ E46

• คนคุ้นเคย
  • E46 323i
ตอนนี้ขับ 350Z คันนี้อยู่ครับ ช่วยเติมความฝันในวัยเด็กของผมที่อยากขับรถสปอร์ทได้เป็นอย่างดี เป็นรถสปอร์ทที่ดี ขับสนุกในราคาเอื้อมถึงครับ ;)

แต่ถ้าจะเอารถในฝัน(ที่ไม่ไกลเกินไป) ก็คงเป็น GT-R กับ 911 Carrera S ครับ รู้สึกหลงรักเสน่ห์ของรถสปอร์ทเข้าให้แล้ว ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2012, 22:36:42 โดย JJ E46 »

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ที่อยากได้ของผม แต่ไม่ใช่รถรุ่นใหม่นะครับ ชอบมากเสียงแบบนี้

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
เสียงหวาน ๆ ของ Ford Mustang 1967

ครั้งนึงเมื่อประมาณ 30 กว่าปีที่แล้วเคยได้นั่งครับ

เป็นสุดยอดรถอเมริกันตัวจริงครับ  O0
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

LoveBoat

ยิ้มบางแสน

เสียงหวาน ๆ ของ Ford Mustang 1967

ครั้งนึงเมื่อประมาณ 30 กว่าปีที่แล้วเคยได้นั่งครับ

เป็นสุดยอดรถอเมริกันตัวจริงครับ  O0

ตัวล่าสุดเห็นขายอยู่ 15 ล้านบาท เสียงสไตล์เดิมๆ เร้าใจมากครับ แต่ราคานี่ร่อแร่สำหรับผม
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ของผมประหลาดกว่าเพื่อน ผมดูซีรีส์เรื่อง Ghost Whisperer แล้วไปสะดุดตากับรถคันสีแดงที่นางเอกใช้ เลยพยายามสืบค้นพบว่าเป็นรถคันนี้ Saturn Outlook - 2007 ตอนนี้ก็ยังชอบอยู่ อยากได้มาใช้งานในครอบครัว

NIPP

ที่อยากได้ของผม แต่ไม่ใช่รถรุ่นใหม่นะครับ ชอบมากเสียงแบบนี้

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน คันนี้ำแเลยคับ  ;) ;)
DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT.

Thanaphak

O:-)ชอบตัวนี้ เก็บตังอยู่

OaTt

E92 ก็พอแล้วสำหรับผม  :))