ผู้เขียน หัวข้อ: Update>> E46 Style !!  (อ่าน 21946 ครั้ง)

Bank_mommam

• มือใหม่หัดขับ
  • *
สวย สวย ครับ โดนๆๆๆ

4904320037

• คนคุ้นเคย
สวยสุดๆไปเลยคับ  ^-^ ^-^ ^-^

bigparanoi

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มือใหม่หัดแต่งคับ
กันชนหน้า m3 หรือเปล่าคับ
ถ้าใช้ อยากได้ลิ้นหน้าแบบนี้อะครับ
เป็นแบบไหน ชื่อเรียกอะไร แล้วทำที่ไหนคับ
บอกราคาด้วยก็ดีนะคับ O0
 ::) :-X
ขออนุญาตุตอบแทนครับ คงไม่ว่ากันเนอออ
กันชนหน้าไม่ใช่ M3 ครับ เป็นกันชนหน้า M3 CSL คับ
ลิ้นหน้าน่าจะเป็นของ Vorsteiner
ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ
ลองดูที่ร้าน bmwoption น่าจะมีหมดอ่าาครับ

พอดีเห็นคำถามเลยขอตอบแทนนะครับบบ
ถ้าผิดขออภัยด้วยนะครับ!!
ถูกต้องตามที่คุณ jesusQตอบเลยครับ
ส่วนยาง ยี่ห้อhankook v12 ล้อหน้า235/35/19 หลัง265/30/19 หลังจะใช่275ก็ได้ครับล้อชุดนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 12:54:33 โดย bigparanoi »

chogunkku

• แฟนพันธุ์แท้
สวยมากเลยครับพี่ แหะๆ  ;)

basecoms

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ดูดุดี....   ;) ;) ;)
BMW E46, M43
หลายคนไปไม่ถึงความฝัน มิใช่เพราะเขาอ่อนด้อยกว่าคนอื่น ... แต่เพราะหลายคน ทิ้งความอดทนไว้กลางทาง ต่างหาก.

Pitch win

• บุคคลในตำนาน
  • คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
กันสาดในซุ้มล้อ เมื่อดึงโป่งแล้วทำอย่างไรครับ

Yut_uki

• คนคุ้นเคย
หล่อด้วย ดุด้วยคับพี่ ;) ;)

bigparanoi

• ขาประจำ
กันสาดในซุ้มล้อ เมื่อดึงโป่งแล้วทำอย่างไรครับ
สั่งของM3 มาแปลงใส่ หรือ หาปังโคลนของซีรี่5ไม่ก็รถที่ใหญ่กว่ามาตัดใส่ได้ครับ

Bngz

• *
 ;) ;) ;) ` สุดครับผม...

Jantevz

• คนคุ้นเคย
สุดๆเลย ;) :(

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ดูยังไงก็ไม่เบื่อครับคันนี้....รับรองครับไม่เกินสิ้นปีรถผมอย่างน้อยถ้าไม่เหมือนคันนี้ ก็ต้องไกล้เคียงละครับพี่น้องครับ...ตอนนี้ก็ทำไปพอสมควรและ หมดค่าซ่อม+ค่าแต่ง ตอนนี้ 300,000 แล้วครับ ตอนนี้ตั้งเป้าไว้อีก 200,000 ถึงจะเสร็จครับ.......ตอนแรกว่าจะหยุดแต่ง พอมาเจอคันนี้ เหมือนมีไฟมากระตุ้นทันทีเลยครับ (ซื้อรถมา 500,000 ทำไปทำมาราคาตอนนี้รวมแล้ว มัน1,000,000 แล้วนะเนี่ย
 :-\ :-\ :-\

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

chogunkku

สวยมากๆๆๆเลยครับพี่ ผมชอบมากๆเลยแนวดุๆแบบนี้  :'(

bigparanoi

• ขาประจำ
ดูยังไงก็ไม่เบื่อครับคันนี้....รับรองครับไม่เกินสิ้นปีรถผมอย่างน้อยถ้าไม่เหมือนคันนี้ ก็ต้องไกล้เคียงละครับพี่น้องครับ...ตอนนี้ก็ทำไปพอสมควรและ หมดค่าซ่อม+ค่าแต่ง ตอนนี้ 300,000 แล้วครับ ตอนนี้ตั้งเป้าไว้อีก 200,000 ถึงจะเสร็จครับ.......ตอนแรกว่าจะหยุดแต่ง พอมาเจอคันนี้ เหมือนมีไฟมากระตุ้นทันทีเลยครับ (ซื้อรถมา 500,000 ทำไปทำมาราคาตอนนี้รวมแล้ว มัน1,000,000 แล้วนะเนี่ย
ตอนผมทำก็ค่อยๆหาของเอง ทีละอย่าง2อย่างกว่าจะจบก็หลายปีครับ แต่พอภายนอกเราพอแล้วมันก็ไม่จบง่ายๆครับ เริ่มลามมาภายในซึ่งตอนนี้ผมก็ทยอยเก็บได้90%ถ้าเส็ดเมื่อไหร่จะลงภาพให้ชมครับ ยังไงก็ขอให้แต่งรถอย่างมีความสุขและออกมาถูกใจมากที่สุดครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2013, 17:57:15 โดย bigparanoi »

WInnn

• ขาประจำ
สอบถามหน่อยครับลิ้นหน้าแบบนี่หาซื้อที่ไหนเหรอครับ สวยดี

jozza

• **
สวยสุดครับ.. ;)

bigparanoi

• ขาประจำ
สอบถามหน่อยครับลิ้นหน้าแบบนี่หาซื้อที่ไหนเหรอครับ สวยดี
ลิ้นvorstiner ร้านBMWOPTIONมีสั่งมาเจ้าเดียวครับ น่าใส่ครับลิ้นตัวนี้

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ปลูกไฟในตัวคุณ ฮ่าๆๆ
ตอนผมทำก็ค่อยๆหาของเอง ทีละอย่าง2อย่างกว่าจะจบก็หลายปีครับ แต่พอภายนอกเราพอแล้วมันก็ไม่จบง่ายๆครับ เริ่มลามมาภายในซึ่งตอนนี้ผมก็ทยอยเก็บได้90%ถ้าเส็ดเมื่อไหร่จะลงภาพให้ชมครับ ยังไงก็ขอให้แต่งรถอย่างมีความสุขและออกมาถูกใจมากที่สุดครับ^^

ขอดูรูปเบาะชัดๆได้หรือเปล่าวครับ เป็นของยี่ห้ออะไรครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

kitik

• คนคุ้นเคย

kitik

• คนคุ้นเคย
สวยสุดๆๆๆๆ ^^

bigparanoi

• ขาประจำ
อัพรูปเบาะและภายในให้ชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2012, 23:06:27 โดย bigparanoi »

chogunkku

โอ้โห้ อย่าว่าแต่ปลุกไฟในตัวให้แต่งตามเลยครับพี่ ... ผมว่า เผาไฟในตัวเองดีกว่า สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยครับ ผมก็กะแค่แต่งภายนอกให้สวยเหมือนๆพี่ก็พอ (ท่องไว้ในใจว่าอย่าลามมาภายในนะ อย่านะ !!!  O:-);) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

bigparanoi

• ขาประจำ
ต่อนะครับ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 00:36:41 โดย bigparanoi »

bigparanoi

• ขาประจำ
END
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2012, 19:17:28 โดย bigparanoi »

bestbal

• **
รถสวยครับ  ;) ;) ;)

kok_233:)

สวยสุดยอดเลยครับ... ;) ;)

GaB

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46セダン
โอวว สวยมากๆครับ :( :( :(

Markk_e46

• บุคคลทั่วไป
ยิ่งดูยิ่งสวย.. ;)

Kodkodkeng88

• *
 ::)สวยมากมายเลย ชอบๆครับ

Pyester Studio™

• Pyester : Online
  • ขาประจำ
  • I  My 3er!!
 ;)  โหดดดด เนี๊ยบดีค่ะ   :D
Pyester Studio™ 

Contact Us : +66888565565  (LINE ID : Pyester)

H.T. THANAYONT.,ltd 

SHIPPING :  JAPAN -THAILAND 

BMW   MERCIDEZ BENZ  TOYOTA  HONDA etc..

Automotive and Accessories From JAPAN

Tornaero

สเกิร์ทข้าง กับกันชนหลัง หาจากไหนครับ
หรือเจาะเอง

อยากได้มั่ง