ผู้เขียน หัวข้อ: ปรกติ กระโปรงหนาตายกจับกันมาราคาเท่าไร่ครับ  (อ่าน 1296 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เรื่องสภาพไม่ต้องพูดถึง ต้องมาทำสีใหม่แน่ อยากรู้ว่าจับกันมาราคาเท่าไรกัน เห็นปล่อยกันราคาโหดมาก อย่างตาตก เห็น 1000-1500 เอง เลยงงๆๆกับราคาจัง จะจับก็จับไม่ลง O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ปรกติ กระโปรงหนาตายกจับกันมาราคาเท่าไร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 11:35:21 »
ผมเห็นเชียงกงบางนามีขายราวๆ 5-6 พันบาทคับ แต่ราคาลดได้ ผมไม่ได้ต่อเค้าเพราะไม่ได้ซื้อคับเด๋วโดนด่า

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
Re: ปรกติ กระโปรงหนาตายกจับกันมาราคาเท่าไร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 13:50:23 »
ก็ไม่มีใครแปลงตายกเป็นตาตกเลยอ่ะครับ  มีแต่จะแปลงตาตกเป็นตายก  ความต้องการมันเลยมากกว่า  ส่วนจะไปซื้อเชียงกงส่วนใหญ่ร้านก็บอกไม่แยก ขายยกหัวเลย  เหมือนไฟท้ายส้มแดงก็ไม่ค่อยมีราคาถ้าขาวแดงก็พอจะมีราคาหน่อย  ส่วนราคาซื้อขายผมว่า5000บาทก็น่าจะสมน้ำสมเนื้อน่ะครับ 
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน