ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงรถบีเอ็ม 323ไอ อี46สีบรอนซ์เงิน ทะเบียนน่าจะ วฐ-875  (อ่าน 1882 ครั้ง)

noibmw

• มือใหม่หัดขับ
  • *
วันนี้ 28มิย63 เวลาประมาณ09.00น. ผมเจออี46สีบรอนซ์เงินทะเบียนน่าจะ  วฐ875 ไฟเบรคด้านหลังขวาเวลาเบรคไม่ติดนะครับ ผมวิ่งขึ้นด้านข้างบีบแตร พยายามจะบอก แต่มันบอกไม่ได้และหยุดรถไม่ได้เพราะช่วงนั้นมีรถจอดด้านซ้ายเต็มไปหมด เหตุเกิดบนถนนเทพารักษ์ ประมาณกม.ที่10-8 หลังจากยูเทิร์นกลับมา พอดีตอนเช้าผมขับ 320ดี F-30 สีขาว ถ้าอ่านเจอ หรือเพื่อนท่านใดรู้จักบอกให้ด้วย ไม่อยากให้เป็นเหยื่อตำรวจเวลาเข้าด่าน  เพราะผมก็ใช้อี46ด้วย เคยโดนมา ....ขอบคุณตรับ

Panta

• คนคุ้นเคย
 :ร้อนมวาก: :ร้อนมวาก:   แถวบ้านผมเลย ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ ...ไฟไม่ติดขนาดนี้ เขาไม่รำคาญหน้าปัทม์ หรือไร เพราะมันจะโชว์ตลอดเลยนะครับเนี่ย หวังว่าคงรอดปลอดภัย ไม่ถูกใครตำดากซะก่อน ตะรวจนี่ เรื่องจิ๊บๆไปเลย ถ้าโดนตำดาก หนักกว่า ไม่อยากจะคิดเลย

noibmw

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:ร้อนมวาก: :ร้อนมวาก:   แถวบ้านผมเลย ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ ...ไฟไม่ติดขนาดนี้ เขาไม่รำคาญหน้าปัทม์ หรือไร เพราะมันจะโชว์ตลอดเลยนะครับเนี่ย หวังว่าคงรอดปลอดภัย ไม่ถูกใครตำดากซะก่อน ตะรวจนี่ เรื่องจิ๊บๆไปเลย ถ้าโดนตำดาก หนักกว่า ไม่อยากจะคิดเลย
ไม่ใช่ว่าไฟเบรคจะไม่ติดทั้งหมด ดวงซ้ายกับตรงกลางติดครับ ไม่ติดเฉพาะดวงหลังขวาครับ คนตามหลังคงไม่ถึงชนถ้าสังเกตสักนิด แต่มันเป็นทางให้เจ้าหน้าที่บางตนตั้งข้อหาครับ..เพื่อ....

totochang

• ขาประจำ

Panta

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่ใช่ว่าไฟเบรคจะไม่ติดทั้งหมด ดวงซ้ายกับตรงกลางติดครับ ไม่ติดเฉพาะดวงหลังขวาครับ คนตามหลังคงไม่ถึงชนถ้าสังเกตสักนิด แต่มันเป็นทางให้เจ้าหน้าที่บางตนตั้งข้อหาครับ..เพื่อ....
อ่อ ครับ ลืมไป E46 ถ้าไฟขาด มันจะมีดวงอื่นทำหน้าที่แทนอยู่แล้วนี่เนาะ แต่ไฟหน้าปัทม์ ก็ยังเตือนอยู่นะ