ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องN42. ความร้อนน้ำมันเครื่องปกติควรอยู่ที่เท่าไรครับ  (อ่าน 2755 ครั้ง)

KonG Gluy-Gluy

• คนคุ้นเคย
ขับไม่กี่กิโลผมรู้สึกเครื่องมันร้อนแปลกๆ(เปิดฝากระโปรงเอาหน้าไปอัง) ไม่รุ้คิดไปเองรึป่าว ผมเลยลองกดหน้าปัดเชคตามกระทู้เก่า 7.0 อุณภูมิน้ำมันเครื่อง ผมวัดได้99-102  รบกวนทีครับ :'(

soyti

• ขาประจำ
Mode 7 เป็นการวัดอุณหภูมินํา ครับ

KonG Gluy-Gluy

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
Mode 7 เป็นการวัดอุณหภูมินํา ครับ
ขอบคุณคับพี่ ผมอ่านไม่ดี ท่าจะพิมผิดกระทู้ด้วยนี่  :-\

นพ

• คนคุ้นเคย
รถผม 323i  M52  ดูจาก Mode 7.0
อุณหภูมิ วิ่งอยู่ระหว่าง 89-94 ครับ