ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อน๊อตล้อเซพตี้และหัวต่อเพื่อถอดล้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1567 ครั้ง)

suthisak

• ขาประจำ
น๊อตล้อและหัวต่อที่ใช้ถอดล้อของผมเริ่มไม่ค่อยดี วันนี้ช่างถอดเปลี่ยนล้อแล้วมันดึงออกยากแล้วครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อย ขอบคุณมากๆครับ

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
พวกนี้น่าจต้องเบิก 0 อย่างเดีนวเลยครับ ไม่น่าจะแพงครับ ยังไงรอผู้รู้มาช่วยแชร์อีกทีครับ

ruj

มันจะมีรหัส เป็น หมายเลขบอกที่บน  น้อตกันขโมย(หมายเลข3) ตัวเล็กๆ แต่ละคันอาจไม่เหมือนกันครับ
ผมพึ่งสั่งศูนย์ รอของ1วัน
น้อตกันขโมยรหัส37 ราคาศูนย์รวม VAT 252บาทครับ

ถามราคาร้านอะไหล่มือ2 ขายตัวละ 300  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2012, 19:18:32 โดย ruj »

Harn

• ขาประจำ
ผมจัดการ หมดแล้ว ไม่เหลือซักตัวแล้ว หัวมันเริ่มไป ไม่ใช้งานแล้ว เดี่ยวนี้ มันไม่ได้เอาแค่ล้อ แล้ว 330 ยังไป อิอิ  O0

Crazy_Hours

ตามนี้เลยครับ วันนี้พึ่งไปสั่งจองมาเพราะที่ศูนย์ไม่ได้สต๊อกเก็บไว้

suthisak

• ขาประจำ
ขอบคุณมากครับ เด๋วพรุ่งนี้ผมไปสั่งบ้างครับ