ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันโหวตเสียงการทำเสื้อด้วยครับ  (อ่าน 2769 ครั้ง)

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ร่วมกันโหวตเสียงการทำเสื้อด้วยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 18:51:40 »
พอดีได้คุยกันกลุ่มไลน์ว่าจะทำเสื้อกลุ่มกัน แนวทางก็คงไปในแนวเสื้อสีดำ ส่วนโลโก้ต่างๆอาจจะเป็นแบบปักหรือสกรีน ก็เดี๋ยวดูกันอีกทีครับ

ช่วงนี้ขอเช็คเสียงก่อนว่าจะทำไปในแนวแบบไหนดี

ส่วนแบบ ผมเสนอไปแบบนึงเป็นแบบ โปโล แล้วสกรีน โลโกเวป ตัดแต่งเพื่อความเหมาะสม สกรีนไปที่ด้านหน้าและด้านหลัง ด้านหน้าก็คงตรงอกซ้าย ด้านหลังก็คงคาดหลังเอา

แต่แบบยังไม่ยุติตรงนี้นะครับ รออีกหลายๆท่านทำแบบมาเสนอเพิ่มกัน ส่วนของผมมีรูปอยู่แล้วเลยลองเสนอให้ดูกันก่อนครับ

ลองช่วยๆกันดูครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

thavatchaii

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
Re: ร่วมกันโหวตเสียงการทำเสื้อด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 02:16:45 »
ตามแบบที่เห็น.........ผมว่าสวยใช้ได้แล้วครับ...........เอา ๆๆ ;) ;) :-X

Komsak

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ร่วมกันโหวตเสียงการทำเสื้อด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 08:32:21 »
ดูอ่านยากไปนิด
น่าจะ Thailand