ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการกดกุญแจรีโมทปิดเปิดกระจกรถ  (อ่าน 1790 ครั้ง)

taitarcom

• แฟนพันธุ์แท้
  • ต้าร์ครับ ^^"
    • -
จากกระทู้ก่อนมีคนบอกว่าถ้ากดรีโมทค้างกระจกมองข้างจะพับ-กางได้ ผมก็ลองไปทำดูพบว่าใช้งานได้จริง  ;D

แต่บางทีกดแล้วก็พับ บางทีก็ไม่พับ บางทีกระจกประตูรถก็เลื่อนลง 4 บานแทน เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าหลักการกดรีโมทคืออะไร ( หรือมีการเซตโหมด )

ที่แน่ๆคือถ้ากดปิดเปิดรีโมทในรถกระจกข้างจะพับตามรีโมทแน่นอน พอออกมานอกตัวรถกลับพับบ้างไม่พับบ้าง  :-\

ปล. รถผม 318ia SE ไฟยก ครับ

ขอบคุณครับ

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

somsak

• บุคคลในตำนาน
  • 318iase / N46
Re: สอบถามการกดกุญแจรีโมทปิดเปิดกระจกรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 12:31:05 »
มันอยู่ที่จังหวะการกดครับ

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
Re: สอบถามการกดกุญแจรีโมทปิดเปิดกระจกรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 15:35:19 »
ใช้ GT-1 set  ตามที่เราต้องการได้ครับ