ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวาน ผบ ไปเกี่ยวท้ายกระบะมานิดนึง  (อ่าน 2317 ครั้ง)

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
Re: เมื่อวาน ผบ ไปเกี่ยวท้ายกระบะมานิดนึง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 13:04:29 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันนี้ผมก็เจอรถสิบล้อขนดินครับ แต่ดินบ้าไรไม่รู้ก้อนเท่ากำปั้นลอยลงมาเจิมแก้มรถได้ สีถลอกกระเจิง บุบด้วย เซ็งครับ
 C:-) C:-) C:-)
เสียใจด้วยครับคุณตาล
ฟาดเคราะห์ก่อนวันเกิดครับพี่เขตต์
ปล.พี่เรียกผมตาลเฉยๆก็ได้ครับ เรียกคุณด้วยผมรู้สึกห่างๆกันครับ
  ต้องระวังหลัง10เนีย ผมเองเจอมันที่ไร เบรคตัวโก่งไม่ไปใกล้เด็ดขาด เสียวๆๆๆๆไม่รู็อะไรจะร่วงมามั้ง555 ดีแล้วที่ไม่โดนเยอะครับ :-[
ผมห่างจากท่านสิบล้อไกลมากครับ แต่ไม่วายก้อนดินเจ้ากรรมยังคงหลงรักรถใบพัดฟ้าขาวจนได้

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: เมื่อวาน ผบ ไปเกี่ยวท้ายกระบะมานิดนึง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 13:08:09 »
วันนี้ผมก็เจอรถสิบล้อขนดินครับ แต่ดินบ้าไรไม่รู้ก้อนเท่ากำปั้นลอยลงมาเจิมแก้มรถได้ สีถลอกกระเจิง บุบด้วย เซ็งครับ
 C:-) C:-) C:-)
เสียใจด้วยครับคุณตาล
ฟาดเคราะห์ก่อนวันเกิดครับพี่เขตต์
ปล.พี่เรียกผมตาลเฉยๆก็ได้ครับ เรียกคุณด้วยผมรู้สึกห่างๆกันครับ
  ต้องระวังหลัง10เนีย ผมเองเจอมันที่ไร เบรคตัวโก่งไม่ไปใกล้เด็ดขาด เสียวๆๆๆๆไม่รู็อะไรจะร่วงมามั้ง555 ดีแล้วที่ไม่โดนเยอะครับ :-[
ผมห่างจากท่านสิบล้อไกลมากครับ แต่ไม่วายก้อนดินเจ้ากรรมยังคงหลงรักรถใบพัดฟ้าขาวจนได้
อันนี้ ซวยจริงครับยังงั้น55555 >:D O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 19:54:43 »
ขับตามรถบรรทุกขนวัสดุ ต้องพยายามทิ้งห่างนิดครับ หรือจะแซงก็ห่างๆแล้วกดคันเร่งทิ้งเลย
บางทีเศษหินกระเด็นจากร่องยางรถที่หมุดสบัดออกมา
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 20:46:56 »
นิดหน่อยครับ ไม่เป็นไรมาก
เดี๋ยวไปงอน ผบ ซะหน่อย เดี๋ยวก็ได้รางวัลปลอบใจครับ >:D
ผมคิดเหมื่อนพี่เลยยย ใด้รางวัลปลอบใจอย่างแรงงงงงงชัวส์

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 20:55:30 »
ว่างๆมาติดให้ผมบ้างซิครับพี่เขต ส่วนเหล็คคำ้โช้คตอนนี้กำลังทำแบบอยู่ครับ อิอิ
ขอแจมด้วยอีกคันนะ :'(