ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องล้อแม็กหน่อยครับ  (อ่าน 2638 ครั้ง)

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
สอบถามเรื่องล้อแม็กหน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 21:42:11 »
อยากจะใส่ แม็ก gt30 ในตัว sedan ไม่แน่ใจว่าเหมาะรึป่าวครับ เห็นมีรูปใส่ใน m3 รบกวนข้อความคิดเห็นเพื่อนๆด้วยครับ  :-X

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: สอบถามเรื่องล้อแม็กหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 22:13:06 »
สวยครับ แต่โป่ง m จะใหญ่กว่า e46 - 4d นะครับ และถ้าเราเอามาใส่จะติดซุ้มหรือเปล่าวครับ ???

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Fortis

• Read Only
Re: สอบถามเรื่องล้อแม็กหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 22:23:17 »
สวยครับ แต่โป่ง m จะใหญ่กว่า e46 - 4d นะครับ และถ้าเราเอามาใส่จะติดซุ้มหรือเปล่าวครับ ???

จะเอาออฟที่ลงตัว sedan ได้มาใส่ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าใส่แล้วมันจะลงตัวกับ sedan ไหมอ่าครับ

chogunkku

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 22:41:58 »
ผมว่าสวยดีนะครับพี่ แม็กและรถในรูป   ;) ;) ;) ... รถพี่สีอะไรหรอครับพี่ Fortis  ???

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 22:44:09 »
ผมว่าสวยดีนะครับพี่ แม็กและรถในรูป   ;) ;) ;) ... รถพี่สีอะไรหรอครับพี่ Fortis  ???

สีน้ำเงินครับ โชกุน

rz_samurai

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 22:52:03 »
ชุดละท่าไหร่อะครับน่าสนใจมาก

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 23:41:31 »
ชุดละท่าไหร่อะครับน่าสนใจมาก

pm ไปแล้วครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 23:43:09 »
มาขายล้อแล้วหรือคุณเรย์

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 00:00:30 »
มาขายล้อแล้วหรือคุณเรย์

ยังครับพี่

chogunkku

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 14:22:54 »
สวัสดีครับพี่เรย์  :-X :-X :-X  ใช่พี่เรย์จริงๆใช่ม่ะครับ  :) พอดีผมไม่ได้เล่นเฟสบุ๊คแล้วนะครับ พอดีมีปัญหานิดหน่อย  O0 .... สวยดีนะครับผมว่าถ้าใส่สีเงิน ก็จะดูหรูๆ ถ้าใส่สีดำๆหรือดำด้าน มันก็ดูดุๆดีนะครับพี่ .... แต่ถ้าเป็นสีน้ำเงินแบบรถพี่เรย์ละก็ เป็นผมนะ ผมชอบแนวดุๆ เข้มๆ อ่ะครับ คงจัดแบบในรูปอ่ะครับท่านพี่   ;) ;) ;)

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 16:14:16 »
สวัสดีครับพี่เรย์  :-X :-X :-X  ใช่พี่เรย์จริงๆใช่ม่ะครับ  :) พอดีผมไม่ได้เล่นเฟสบุ๊คแล้วนะครับ พอดีมีปัญหานิดหน่อย  O0 .... สวยดีนะครับผมว่าถ้าใส่สีเงิน ก็จะดูหรูๆ ถ้าใส่สีดำๆหรือดำด้าน มันก็ดูดุๆดีนะครับพี่ .... แต่ถ้าเป็นสีน้ำเงินแบบรถพี่เรย์ละก็ เป็นผมนะ ผมชอบแนวดุๆ เข้มๆ อ่ะครับ คงจัดแบบในรูปอ่ะครับท่านพี่   ;) ;) ;)

พี่เรย์เองครับ โชกุน ถึงว่าหายจากเฟสไปเลย

chogunkku

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 17:27:02 »
แหะๆ พอดีมีปัญหากับเฟสนิดหน่อยครับ เลยไม่ได้เล่นเฟสเลย  O0 แต่ผมก็เล่นเว็ป E46thailand แทนครับพี่ ... ผมเองก็ไม่ได้รู้ข่าวคร่าวพวกพี่ๆในกลุ่มเฟส E46 เลย แหะๆว่าแต่ ล้อ Te37 พี่เรย์ขายแล้วหรอครับ หรือ ว่าสนใจล้อตัวนี้อีกตัว อิอิ  >:D .... สวัสดีอีกรอบครับพี่ชาย  :)  :-X

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 17:42:07 »
แหะๆ พอดีมีปัญหากับเฟสนิดหน่อยครับ เลยไม่ได้เล่นเฟสเลย  O0 แต่ผมก็เล่นเว็ป E46thailand แทนครับพี่ ... ผมเองก็ไม่ได้รู้ข่าวคร่าวพวกพี่ๆในกลุ่มเฟส E46 เลย แหะๆว่าแต่ ล้อ Te37 พี่เรย์ขายแล้วหรอครับ หรือ ว่าสนใจล้อตัวนี้อีกตัว อิอิ  >:D .... สวัสดีอีกรอบครับพี่ชาย  :)  :-X

te37 ยังอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ไม่ค่อยได้ล้าง ล้อขาวเริ่มจะหมองๆ ประกอบกับไม่มีเวลา  ให้ร้านใช้ iron-x โดนแต่ละที 4 ล้อ 1 พันบาท มีคนบอกให้ลองแมกไกวร์ เคยใช้ cg เอาไม่อยู่ครับ

พอดีมีดีลดีๆกับลาย gt30 อยู่น่ะคับ

โชกุนสบายดีนะครับ ช่วงนี้ไลน์พี่ก้อไม่ได้เล่น

chogunkku

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 21:06:59 »
อ่อ  4 ล้อ ทีละ 1 พัน ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับผมว่า O0 ส่วนถ้าพี่มีดีลดีๆก็น่าสนเหมือนกันครับ ,,,,,, ผมสบายดีครับพี่ เรย์  :D แต่ช่วงนี้ผมใกล้จะสอบ ไฟนอลแล้ว หนังสือกองเท่าเบียร์ต่อกัน 3 ขวดครับพี่ 5555 :)) :)) :)) ,,, พี่เรย์ก็คงสบายดีเหมือนกันนะครับพี่  8) ,,, ช่วงนี้ผมก็ดูๆรถของพี่ๆแต่ละคนไปเป็นแนวทางก่อน อิอิ เดวกลางๆปีหน้ามี Plan จะแต่งตัวให้น้องนู๋เหมือนกันครับ คงต้องรบกวนพี่เรย์ช่วงให้คำแนะนำเหมือนเดิมแหละครับพี่  :-X  >:D คิคิ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 21:50:20 »
อ่อ  4 ล้อ ทีละ 1 พัน ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับผมว่า O0 ส่วนถ้าพี่มีดีลดีๆก็น่าสนเหมือนกันครับ ,,,,,, ผมสบายดีครับพี่ เรย์  :D แต่ช่วงนี้ผมใกล้จะสอบ ไฟนอลแล้ว หนังสือกองเท่าเบียร์ต่อกัน 3 ขวดครับพี่ 5555 :)) :)) :)) ,,, พี่เรย์ก็คงสบายดีเหมือนกันนะครับพี่  8) ,,, ช่วงนี้ผมก็ดูๆรถของพี่ๆแต่ละคนไปเป็นแนวทางก่อน อิอิ เดวกลางๆปีหน้ามี Plan จะแต่งตัวให้น้องนู๋เหมือนกันครับ คงต้องรบกวนพี่เรย์ช่วงให้คำแนะนำเหมือนเดิมแหละครับพี่  :-X  >:D คิคิ

ได้ครับ โชกุน มีอะไรให้ช่วย โทรมาได้เลยครับ

chogunkku

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:34:27 »
ขอบคุณพี่เรย์มากๆนะครับ ที่คอยให้คำแนะนำผมเป็นอย่างดีเสมอมา  :-X :-X :-X

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:43:19 »
ขอบคุณพี่เรย์มากๆนะครับ ที่คอยให้คำแนะนำผมเป็นอย่างดีเสมอมา  :-X :-X :-X

ไม่เป็นไรครับโชกุน อยากแต่งอะไรอีก บอกได้ครับ  :D

Markk_e46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 13:51:16 »
สวยแน่นอน.. ;)