ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับวิทยุครับ  (อ่าน 2398 ครั้ง)

peppervine

• คนคุ้นเคย
เกี่ยวกับวิทยุครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 23:21:05 »
พอดีกล่องเล่นCDรถผมมันชอบค้างครับ เลยอยากจะเปลี่ยนเป็นตัวแบบในรูป หรือแบบ2DINเดิมติดรถตัวนอกครับ
แต่ไปลองที่ร้านมาแล้วคลื่นวิทยุเป็นแบบญี่ปุ่นครับสั้นมากครับ70-89เองครับ อยากทราบว่ามีวิธีโมให้ใช้คลื่นไทยได้ไหมครับ
เพราะว่าแฟนชอบฟัง105.5มากคัรบเลยไม่ให้เปลี่ยน แต่ผมอยากฟังCDครับ แนะนำทีครับผม
ปล.หรือว่าเอากล่องCDไปซ่อมจะง่ายกว่าครับ

peppervine

• คนคุ้นเคย
Re: เกี่ยวกับวิทยุครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 23:32:07 »
จบแล้วครับ ไปเจอกระทู้นี้มาครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ทำได้ชัวใช่ไหมครับพรุ่งนี้จะไปเอาของเลย อิอิ