ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ใส้กรองน้ำมันเครื่อง MANN เวลาถอดออก อย่าลืมมองไปในกระบอกใส้กรองด้วยครับ  (อ่าน 1744 ครั้ง)

jae

• บุคคลทั่วไป
ไส้กรองน้ำมันเครื่อง MANN จะมีริบบิ้นยี่ห้อติดไว้บนหัว ถึงเวลาเปลี่ยนออกเมื่อไหร่ มักจะหลุดอยู่ในกระบอก ทั้งชิ้นบนชิ้นล่าง ปล่อยไว้คงหลุดเข้าเครื่องครับ

รูปตัวอย่างครับ รูปจาก พิเชษฐ์ยนต์ครับ

วงสีขาว ๆ เวลามันจมน้ำมันเครื่อง มองไม่เห็นครับ

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
เป็นยี่ห้อเดียวหรือเปล่าครับ แต่ของผมยี่ห้ออะไรยังไม่รู้เลย

X-talize

• แฟนพันธุ์แท้
เป็นข้อสังเกตที่ควรระวัง
ขอบคุณครับ :-X
เฉาก๊วย