ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงกงบางนา กม 12 หยุดวัน  (อ่าน 1644 ครั้ง)

Foto_323

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.wishphotomania.com
เชียงกงบางนา กม 12 หยุดวัน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 19:52:07 »
เชียงกงบางนา กม. 12 หยุดวันอาทิตรย์ รึเปล่าครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
Re: เชียงกงบางนา กม 12 หยุดวัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 19:57:14 »
แล้วแต่ร้านมากกว่าครับ ผมไป R-Style สาขานั้นก็เปิดทุกวันครับ

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

Foto_323

Re: เชียงกงบางนา กม 12 หยุดวัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 20:09:04 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แล้วแต่ร้านมากกว่าครับ ผมไป R-Style สาขานั้นก็เปิดทุกวันครับ
.
.
ตั้งใจไว้กะว่าจะไปซื้อแผ่นกันความร้อนฝากระโปรงนะครับ...
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 20:52:03 »
วันอาทิตย์ หยุดเยอะครับ มีเปิดบางร้าน แนะนำไปวัน พฤหัสครับ ของจะลงและเขาจัดคัดของออกหรือส่งตามอู่ ไปวันี้อาจได้ของใหม่ๆๆที่เข้ามาครับ :-*
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Foto_323

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 21:11:41 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันอาทิตย์ หยุดเยอะครับ มีเปิดบางร้าน แนะนำไปวัน พฤหัสครับ ของจะลงและเขาจัดคัดของออกหรือส่งตามอู่ ไปวันี้อาจได้ของใหม่ๆๆที่เข้ามาครับ :-*
.
.
.
ขอบคุณครับ งั้นเปลี่ยนไปวันพฤหัส แทนเลย :-*