ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะไปอินโดนีเซียบ้างไหม  (อ่าน 1106 ครั้ง)

TurnTAble

• ขาประจำ
มีใครจะไปอินโดนีเซียบ้างไหม
« เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 21:33:41 »
อยากจ้างหิ้วของขึ้นเครื่องหน่อยครับ ขนาดกล่อง170x40x25m.
หรือใครรู้จักshippingราคาถูกบ้าง
เนื่องจากผมจะซื้อลิ้นหน้า3D-Design E46จากอินโด ราคาลิ้นผมรับได้
แต่เมื่อบวกค่าขนโดยบริษัทแล้วมันเท่าๆซื้อของใหม่
แต่ลองcheckของใหม่บ้านเราที่เป็นตัวแทนก็บอกไม่มี ทางญี่ปุ่นก็ไม่มี อาจไม่ผลิตแล้ว
ทำไง............................อยากได้ๆๆๆ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: มีใครจะไปอินโดนีเซียบ้างไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 20:00:44 »
ช้าไไปหน่อย พี่เพิ่งไปมาช่วงสงกรานต์เอง

TurnTAble

• ขาประจำ
Re: มีใครจะไปอินโดนีเซียบ้างไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 21:10:24 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ช้าไไปหน่อย พี่เพิ่งไปมาช่วงสงกรานต์เอง

เสียดายอะพี่
ไปเที่ยวเหรอครับ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 21:24:51 »
ครับ แต่ว่าทำไมหาของที่อินโด

TurnTAble

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 23:42:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ครับ แต่ว่าทำไมหาของที่อินโด
ไม่ได้ตั้งใจว่าอินโดหรอกครับ
คือผมติดต่อเบิกที่HOUSE39 แต่ว่าไม่มีของ
ให้ทางร้านเช็คไปที่ 3D Japan ก็ไม่มี พอดีเจ้านี้เป็นดีลเลอร์ขายของแต่งรถยุโรปในอินโด
มีลูกค้าฝากขายอยู่พอดี ประมาณนี้ครับ หน้าตาตามรูป(ขออนุญาติท่านเจ้าของรถด้วยครับ)