ผู้เขียน หัวข้อ: มีอู่ E46 ดี ๆ ราคาไม่แรง ใน กทม. ไหมคับ หรือ เป็น ฝั่งธน , ตลิ่งชัน ก็ได้คับพี่  (อ่าน 5967 ครั้ง)

Tamutd

• มือใหม่หัดขับ
  • *
หาร้านซ่อมรถ E46 ระแวก ฝั่งธน หรือ ตลิ่งชัน ก็ได้คับ ขอเป็นร้านที่ราคาไม่แรง ซ่อมดี ๆ หน่อย คับ ขอบคุณพี่ ๆ มากคับ
รถผมทำเท่าไรไม่จบสักที เป็นอาการเดิม ๆ ตลอดเลยคับ อยากเจอร้านที่ทำแล้วจบ คับ ขอบคุณพี่ ๆ คับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ผมอยู่ฝั่งธน แต่ไปทำที่ช่างแอ๊ด ลาดพร้าว 71 ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Komsak

• แฟนพันธุ์แท้
ผมก็ใช้อี46 ใช้มา14ปี จนลูกโตเป็นสาวแล้ว
ก็ยังหาไม่เจอเลยครับ

tom46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมก็ใช้อี46 ใช้มา14ปี จนลูกโตเป็นสาวแล้ว
ก็ยังหาไม่เจอเลยครับ

ลองดูอู่ช่างแอ็ดดูครับพี่ อู่เล็กๆไม่มีฮ้อย ใช้ตะเข้เอา ไม่มีลูกน้อง มีแต่ลูกกับเมียเป็นลูกมือ

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

Komsak

รบกวนขอเบอร์ช่างแอ๊ดด้วยครับ
จะลองไปใช้บริการดูครับ
ผมก็ยังไม่มีอู่ในดวงใจครับ

Tamutd

• *
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมอยู่ฝั่งธน แต่ไปทำที่ช่างแอ๊ด ลาดพร้าว 71 ครับ
ขอบคุณมากคับพี่ ^^

tom46

0860772008 ช่างแอ็ดครับ

ธเนศ

• thaned
อยู่ตลิ่งชัน ส่วนตัวผมบึ่งพระราชชนนีไปนครปฐมเลยครับ
ช่างรุจเก่ง ประหยัดเงินให้ผมเยอะ ที่สําคัญทํารถผมจบครับ
แกมีอะไหล่เซียงกงเพียบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 04:41:49 โดย ธเนศ »

totochang

• ขาประจำ
ก่อนอื่น......ผมไม่มีส่วนได้เสียกะอู่นะครับ ผมใช้บริการน้องที่เขาทำหัวตัด อะไหล่ชิ้นเล็กชิ้นน้อย น้องเขาหามาใส่ให้ครบๆ ราคาไม่แรงเทียบกับสภาพอะไหล่ และคุณภาพของอะไหล่ที่เขานำมาใส่ให้ ราคาก็ต่อรองได้ แถวลำลูกกาคลอง2 ซอยข้างโลตัสเข้าซอยไปเจอแยกเลี้ยวขวา โกดังซ้ายครับ ล่าสุดผมพึ่งไปวาง 2.8 โน๊ตคู่ เครื่องนิ่งไม่มีเยิ้มครับ.....

totolek

อีกเสียงกับ คห. ข้างบนครับ ใช้บริการ กับ โบ้ บุ๋มและ ป้อมมานาน  ซึ่งเป็นกันเองดี ให้คำแนะนำ ไม่เคี่ยว ไม่เค็ม ขอบอกต่อ และขอให้รักษาคุณภาพ มาตรฐานแบบนี้ต่อไป บอกลาบางที่ทีที่เริ่มเคี่ยว เริ่มเค็มกับลูกค้า ฟัน โขก ไม่ไว้หน้ากันทั้งที่อุดหนุนกันมานาน

Komsak

Komsak

ท่านเจ้าของกระทู้ ไปวาง 2.8 โน๊ตคู่ เครื่องนิ่งไม่มีเยิ้ม น่าสนใจครับ
[/size]เครื่องตัวนี้คันเร่งไฟฟ้าหรือไม่ครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

Komsak

เจ้าของกระทู้ ไปวาง 2.8 โน๊ตคู่ เครื่องนิ่งไม่มีเยิ้ม น่าสนใจครับ
เครื่องตัวนี้คันเร่งไฟฟ้าหรือไม่ครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
[/size]

BMW-Meechai

• *
รับทำช่วงล่างE46ครับ อยู่หนองจอก มีนบุรี รับทำให้เฉพาะพี่ๆเพื่อนๆE46ที่โดนสารพัดช่างหรอกมาแล้วเท่านั้นครับ หรือปรึกษาทั่วไปแลกเปลียนแชร์ความรู้กันก็ยินดีครับ

Golfts

• ขาประจำ
  • Golf 325i
รับทำช่วงล่างE46ครับ อยู่หนองจอก มีนบุรี รับทำให้เฉพาะพี่ๆเพื่อนๆE46ที่โดนสารพัดช่างหรอกมาแล้วเท่านั้นครับ หรือปรึกษาทั่วไปแลกเปลียนแชร์ความรู้กันก็ยินดีครับ
อยากเข้าไปเช็คช่วงล่างครับผม พี่สะดวกวันไหนบ้างครับ ^^

onizuka669

• *
ผมใช้บริการ ช่างสันต์ บางกรวยครับ กันเองดีครับ ถามไรตอบหมด บอกหมดว่ามื่อหนึ่งมือสองราคาเท่าไหร่ครับ ลองดูครับ
ผมมือใหม่เพิ่งได้มาหมาดๆครับ (แต่ที่เห็นในอู่ส่วนใหญ่ e36 e39) อิอิ