ผู้เขียน หัวข้อ: 330i ใส่กันโคลง AC หรือ ค้่าล่าง ultra อันไหน ช่วยกว่ากัน ราคาต่างกันเยอะ  (อ่าน 2003 ครั้ง)

ppmoto69

• ขาประจำ
  • หิวโนม
รบกวน พี่ๆด้วยครับ ขอบคุณครับ  ???

พอดี งง กับคุณสมบัติ

ถ้าจะให้เกาะๆ นี้ ต้องเพิ่ม อะไรบ้าง ตอนนี้ มีแค่ สปริง ไอบัค ค้ำ หน้า หลัง ยาง กำลังเปลี่ยน hankook v1 หรือ v12

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ถ้าสองอย่างที่ว่ามา ผมเลือกเหล็กกันโคลงครับ
เรื่องค้ำถ้าจะเอา เอาพวกค้ำโช้คหน้าหลังก่อนน่าจะดีกว่า ค้ำตัวถัง เพราะเราไม่ได้ใช้ในสนามครับ กลัวจะแข็งเกินไป

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

X-talize

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่รู้ผมเรียกถูกรึเปล่า เคยมุดดูช่วงล่างแล้ว 330 ให้เหล็กกันโคลงมาทั้งหน้าหลังเลยครับ :-*
เฉาก๊วย

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เหล็กกันโคลง ธรรมดาจะมีติดรถมาให้อยู่แล้วครับ แต่ก็มี เหล็กกันโคลง สำหรับตกแต่งที่ขนาดจะใหญ่กว่าของติดรถ กับ บูชที่ใช้จะเป็นยูรีเทนครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ppmoto69

• ขาประจำ
  • หิวโนม
ขอบคุณครับ  หันไปใส่ ultra racing เรียบร้อยแว้ว   :-[
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน