ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามว่าจะหาสติ๊กเกอร์ M ที่ติดล้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1381 ครั้ง)

mmot

• คนคุ้นเคย
พอดีเอาล้อไปทำสีแล้วต้องเปลี่ยนครับ เป็นรุ่นที่ติดรถ 330i ครับ
รบกวนแนะนำด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2022, 08:46:35 โดย mmot »

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
บางทีห้องซื้อขาย หลายๆคนเขาไม่ค่อยเข้าไปอ่านกันเท่าไร เลยเอามาถามในห้องนี้ให้อีกทีครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

tom46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ไปลองส่องมาดูครับ ในเวปเขาบอกว่ามีให้เบิกอยู่ครับเป็นตัว เบอร์ 10 ตามรูปครับ

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

mmot

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณครับ ที่แนะนำว่าเบิก หมายถึงให้ถามทางศูนย์? หรือว่ามีตัวเลือกข้างนอกมั๊ยนะครับ
รบกวนด้วยครับ

???

Saksiam

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ถ้าไม่ยึดติด ศูนย์   ใน  shopee  มีขายครับผม ;)

tom46

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณครับ ที่แนะนำว่าเบิก หมายถึงให้ถามทางศูนย์? หรือว่ามีตัวเลือกข้างนอกมั๊ยนะครับ
รบกวนด้วยครับ

???

หมายถึง เบิกศูนย์เขามีให้เบิกได้ครับ แต่ตามร้านประดับยนต์บางร้านเขามีขายกันอยู่แต่ผมไม่รู้ว่าเขาเอาของแท้หรือของเลียนแบบมาขายละครับ

mmot

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณครับ ได้สั่งผ่านทางอู่ไปแล้วครับ :-)