ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ๆท่านไหนรับแปลงไฟในรถแบบธรรมดาเป็นไฟเพชรไหมครับ  (อ่าน 1541 ครั้ง)

NagatoChan

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ตามหัวข้อเลยครับมีพี่ท่านไหนอยู่ระแวก กทม รับทำบ้างไหมครับผมให้อู่แถวบ้านรวมถึงอู่ BM แถวบ้านผมด้วยเขาไม่รับทำหมดเลยครับ ในรูปคือใส่อยู่แต่จะเปิดไฟส่องแผนที่ไม่ได้ครับ ส่วนด้านหลังยังไม่ได้ลองใส่ครับ

NagatoChan

• *
นี่ครับใส่แล้วแต่เปิดไฟแผนที่ไม่ได้

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ไม่รู้เหมือนกันนะครับ รอฟังด้วยคนครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Kajpundit

• คนคุ้นเคย
ทำชุดหน้า แล้วเสา C ซ้ายขวาทำไหมครับ

NagatoChan

• *
ไม่ได้ทำตรงเสา C งับเพราะช่างบอกต้องรื้อหลังคาและต้องเดินสายไฟเลี้ยงเพิ่มด้วย

Kajpundit

• คนคุ้นเคย
ทำได้ครับไฟส่องแผนที่และไฟที่เสา C ด้วยครับไม่ต้องรื้อหลังคาเดินสายไฟเพิ่มครับ โทรคุยกันก่อนได้ครับ 0816381714