ผู้เขียน หัวข้อ: E46 ตัวตาตกถ้าจะเอาไฟตัวคูเป้มาแปลงใส่ได้มั้ยครับ  (อ่าน 1094 ครั้ง)

Kenshin02

• สมาชิกสมัครใหม่
พอดีสนใจe46ตัวตาตก แต่อยากเอาไฟหน้าของตัวคูเป้มาใส่ ต้องแปลงเยอะครับ  ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ก็น่าจะมีเยอะอยู่ละครับ ไฟเลี้ยวตัวคูเป้ ทรงมันจะคนละทรงกันกับตาตกเลย อย่างน้อย ตรงแก้มข้างซ้ายขวา ที่ใส่ไฟเลี้ยวก็ไม่เหมือนกันแล้วครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Kenshin02

• สมาชิกสมัครใหม่
อ่าครับ…ขอบคุณมากครับ