ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ จะเปลี่ยนหลอดไฟe46 ของphilip H7 แสงสีขาว หลอดแบบนี้เปลี่ยนเองไฟจะโชว์  (อ่าน 1223 ครั้ง)

Beertattoo

• มือใหม่หัดขับ
  • *
สอบถามครับ จะเปลี่ยนหลอดไฟe46 ของphilip H7 แสงสีขาว หลอดแบบนี้เปลี่ยนเองไฟจะโชว์มั้ยครับ หรือใช้หลอดแบบไหนครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผมใช้ ฟิลิป H7 แบบเพิ่มกำลังไฟ ก็ไม่โชว์นะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Beertattoo

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ขอบคุณครับ ผมสั่ง philip h7 มาลองใส่แลวครับ