ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวเสียงกันหน่อยครับ(ไปใหว้พระ)  (อ่าน 2930 ครั้ง)

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: ซาวเสียงกันหน่อยครับ(ไปใหว้พระ)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 08:47:48 »
อยุธยา วัดส่วนมากจะอยู่ติดน้ำ ลองใช้วิธีเหมาเรือเอา น่าจะดีกว่าครับ ได้ทำบุญด้วย ชมบรรยากาศริมน้ำไปด้วยในตัวครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

admin

• บุคคลทั่วไป
Re: ซาวเสียงกันหน่อยครับ(ไปใหว้พระ)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:03:49 »
น่าสนใจครับ ว่าแต่มี carpool หรือติดรถใครไปได้ไหมครับเนี่ย

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:32:39 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
น่าสนใจครับ ว่าแต่มี carpool หรือติดรถใครไปได้ไหมครับเนี่ย
ถ้าจะcarpool รับเฉพาะสาวๆๆนะครับ อิอิอิอิอิอิอิิ แต่ถ้ามีสาวมาด้วยก็รับครับอิอิิอิอ >:D >:D >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

ukrit

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 09:47:14 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อยุธยา วัดส่วนมากจะอยู่ติดน้ำ ลองใช้วิธีเหมาเรือเอา น่าจะดีกว่าครับ ได้ทำบุญด้วย ชมบรรยากาศริมน้ำไปด้วยในตัวครับ
ไอเดียแจ่มมากครับ ลดโลกร้อน ประหยัด เข้านโยบายทางเดียวกันไปด้วยกัน
เคยเข้าคลับ e34 ก็แบบนี้ครับพี่ไม้กับพวกเหมาเรือ วิ่งไปร้องเพลง กิน กันไป สนุกสนาน อากาศดีครับ
ได้ใกล้ชิดทำกิจกรรมร่วมกันไม่ต้องไปแออัดกันบนถนน
เขามีเรือล่องเหมาลำไหว้พระบริการเช่าอยุ่แล้วที่นั่น