ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งให้สมาชิกอัปเดตข้อมูลส่วนตัว เพื่อยืนยันตนเองครับ  (อ่าน 2802 ครั้ง)

supervans

• แฟนพันธุ์แท้
  • DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT !
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
จำรหัสเดิมไม่ได้ทำไงครับ.....เพราะเครื่องมันบันทึกไว้แต่แรกเลย  :-\ :-\ :-\ :-\ จะเข้าไปแก้ไขเลยทำไม่ได้

ในหน้า login จะมี link ลืมรหัสผ่านครับ หรือเข้าจาก url ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

supervans

• DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT !
ส่วน profile ผมจริงหมดตั้งแต่ต้นแล้ว รบกวนด้วยครับ :-X

mick330i

• E46 330i
update แล้วนะครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เท่าที่ดูบางท่าน ยังใส่ข้อมูลไม่ครบ อย่าง เขต มี แขวง ไม่มี ก็มี ส่วนชื่อในตอนนี้ยังไม่มีการให้ยืนยันบัตรประชาชน จะพิจารณาตามความที่น่าจะเป็นนะครับ

ส่วนสมาชิกท่านใด มีความต้องการยืนยันตัวด้วยบัตรประชาชน ให้ส่งภาพถ่ายไปที่ email ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน แล้ว pm แจ้งมายังผมได้ครับ

สำหรับสมาชิกที่ยืนยันตัวด้วยบัตรประชาชน ทางเวปจะมีการเพิ่มสัญลักษณ์ให้ใน โปรไฟล์ (หรืออาจจะมีสิทธิพิเศษมากกว่าท่านอื่นหน่อย จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ)

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

s3.46

• ขาประจำ
  • KLASS 71
ยืนยันตนไปแล้วนะคับ :D

tom46

รบกวนสมาชิก ที่ต้องการให้ verified นะครับ

เวลาท่านเข้าไปแก้ข้อมูลแล้ว หรือ ท่านที่ลงไว้ครบอยู่แล้ว ต้องการให้ verified กรุณาช่วยเข้ามาแจ้งในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

จะได้เป็นการสะดวกในการตรวจเช็คด้วยครับ เพราะ หากไม่มีแจ้งเป็นรายๆ จะต้องไล่เปิดเช็คไปทีละท่านครับ

:-X

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

พราย

Update ข้อมูลแล้วครับ

Chris

ยืนยันแล้ว แต่ยังไม่มีอะไรเปลี่ยน O0
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

zack

Update ข้อมูลแล้วคับ

Sombatsuaprasert

• คนคุ้นเคย
อัพเดทข้อมูลให้แล้วคร้าบ  :D :D

gunner1313

ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนแล้วนะครับ   ;)

tom46

ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนแล้วนะครับ   ;)

ขอบคุณมากครับ  :-X

อย่างคุณ gunner 1313 ได้มีการ ยืนยันตัวตนแบบส่ง บัตรประชาชน มาให้ทางเวปครับ ในตอนนี้สำหรับ สมาชิก ที่ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชน จะมีรูปสัญลักษณ์ เป็นตัวคน ต่อท้ายคำว่า verified นะครับ ส่วนต่อไปจะมีอะไรเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

:-X :-X :-X

BoonZaa

• 323i/M52tu+LPG
อัพเดทเรียบร้อยแล้วครับ

namo

ของผมกรอกข้อมูลครบแล้ว ก้อยังไม่อัพเดทครับ

Assawa

• รัก BMW หมดใจ
ผมกรอกข้อมูลจริง ครบตั้งแต่ตอนสมัครแล้ว รบกวน verrified ให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

oon_resist

กรอกแล้ว อย่าทำรหัสเค้าหายอีกนะ 55555  ;D ;D ;D

men_te

• 323iase M52tu 2001 -LPG
กรอกข้อมูลแล้วครับ  :D

ekrl

• 318 iase N42
เพิ่งสังเกตเห็น // กรอกข้อมูลให้แล้วนะครับ  ;)

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ไม่ขึ้นเช่นกาน  O0

itongx

• No one is perfect!!
กรอกแล้วครับแต่ยังไม่ขึ้นเลยย รอๆๆ
"ต้อง ครับ"

preawzzz

• ขาประจำ
กรอกแล้วไม่ขึ้นครับ ??? ???

nutwandang

• แต่งรถด้วยเงินเก็บ
กรอกแล้วคร้าบ ตั้งแต่สมัครเลย
ปล. ขอถามวิธีปิดพวกที่อยู่ เบอร์ไรงี้ด้วยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
 :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินE46, 323ise, 2001, M52 :D        

tom46

เพิ่มเติมครับ

สำหรับ สมาชิก ที่จะยืนยันด้วย บัตรประชาชน นะครับ รบกวนหาสิ่งของวางพาดตัวบัตรไว้หน่อยด้วยนะครับ เพื่อเป็นการป้องกันการปลอมแปลงครับ

Tor323

• ขาประจำ
กรอกแล้วครับ ของจริงตั้งแต่สมัครครั้งแรกเหมือนกัน :-X :-X

monaliza

• M43
  • มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
  • mcBall
ข้อมูลจริงทุกประการ >:D
Monaliza

kmosix

• Just make a "difference"
ยืนยันแล้วครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ชื่อจริง นามสกุลจริง  ( ไทย-Eng )
ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์จริง
Email จริง
กระทู้ มีการพูดคุย ระยะเวลาหนึ่ง แสดงความรู้จักกันในบอรด์ ไม่ต่ำกว่า 30-50 กระทู้
( ที่มีการพิมพ์ มิใช่แค่คลิ๊ก สัญลักษณ์ Icom ตัวการ์ตูน หรือ ตอบแบบไม่มีเนื้อหา )

ผมให้ผ่าน + verified member

----------------------------------------------------------------------------------

การให้ยกเลิก verified member

สำหรับท่านที่ verified member ไปแล้วสามารถดำเนินการได้
ในกรณี สมาชิกที่กระทำความผิด ได้เรื่องต่างๆ  โดยจะผ่านการพิจารณาโดย คณะกรรมการ  3/5 เสียง

แก้ไขข้อความ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

BULAN

ยืนยันแล้วครับ :-X

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ยืนยันแล้วครับ :-X

พูดคุย ในบอร์ดไปก่อนครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ผมยืนยันข้อมูลไปแล้วนะครับ ส่วนสำเนาบัตรส่งไปพร้อมกับสำเนาเลขเครื่อง ต้องส่งไปใหม่ไหมครับ