ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบไฟ  (อ่าน 1846 ครั้ง)

hali50

• คนคุ้นเคย
ระบบไฟ
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 20:42:29 »
ถามหน่อยนะครับ.....แผงสวิสไฟของผมมีเปิดไฟตัดหมอกได้ข้างหลังอย่างเดียวครับ....ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินถ้าเราซื้อแผงสวิสไฟที่มีเปิดข้างหน้าด้วย แล้วเราก็ต่อสายไฟไปไฟหน้า แล้วใส่ไฟให้เรียบร้อย ....ทีนี้สิ่งที่ผมอยากรู้ครับ
1.ในระบบไฟเดิมมีสายไฟของไฟตัดหมอกหน้าเหลืออยู่ แต่ยังไม่ได้ต่อให้ใช้งาน ไหมครับ
2.ถ้ามี เราจะใช้สวิสที่มีไฟตัดหมอกหน้าได้เลยไหมครับ แล้วเวลาเปิดไฟตัดหมอกหน้า ไฟที่หน้าปัดก็จะโชว์เลยใช่ป่าวครับไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
3.ถ้าไม่มี เราต้องทำไงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2012, 20:46:48 โดย hali50 »