ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟของผมเป็นแบบ ธรรมดา อยากได้แบบพี่ krit ที่เป็นโปรเจคเตอร์จัง  (อ่าน 1853 ครั้ง)

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
ของผมไฟเป็นแบบนี้

ของพี่ krit สวยมว้าาาาก เป็นโปรเจคเตอร์ด้วยอ่ะครับ

เลยอยากรู้ว่ามันเปลี่ยนได้ไหม แล้วค่าตัวแพงไหมครับ ของผมเป็น รุ่น 318i 2003 ครับผ้ม
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
มือสองคู่2 หมื่นขึ้นครับ วงแหวน ต่างหากครับ 2 พันกว่า  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เปลี่ยนได้ครับ แต่ราคาที่เห็นมา มันมีหลายราคาเหลือเกินครับ หรือว่าอยู่ที่สภาพด้วยหรือเปล่าวก็ไม่รู้นะครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

xkenny

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มือสองคู่2 หมื่นขึ้นครับ วงแหวน ต่างหากครับ 2 พันกว่า  :-*

โอ้ว ราคาแรงพอตัวเลยแฮะ ขนาด มือสอง

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เปลี่ยนได้ครับ แต่ราคาที่เห็นมา มันมีหลายราคาเหลือเกินครับ หรือว่าอยู่ที่สภาพด้วยหรือเปล่าวก็ไม่รู้นะครับ

การใ่ช้งาน และ ประสิทธิภาพมันต่างกันหรือเปล่าครับ พี่ ๆ :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

xkenny

• ขาประจำ

สุดยอดครับ อย่างนี้ ต้องปรึกษาแม่ ซะแว้วววว