ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะแก้ช่วงล่างให้แน่นๆๆตัองปรับเปลี่ยนอะไรบ้าง  (อ่าน 2409 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
แจงมาเลยครับ พี่น้อง ^-^
เก่า แต่ไม่แก่นะ

asune46

• บุคคลทั่วไป
พวกปีกนก บูชปีกนกแนะนำรูฟไปเลย โช๊ค แร็ค ยอย ประมานนี้นะครับ O0

num2012

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พวกปีกนก บูชปีกนกแนะนำรูฟไปเลย โช๊ค แร็ค ยอย ประมานนี้นะครับ O0
โทษทีแจงไม่ชัด ผมหมายถึงยี่ห้ออะครับ ของชุดพวกนั้นนะแหละ เล่นยี่ห้อใหนกันบ้างคราบๆๆๆ O0

SweeTKhaI

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46 323IA Normally
รถผมได้มา จัดไปที่โชจุ่งครับ เรียบร้อยครับ 6000 บาทไทย

ดีขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด ของแบบนี้ขายคว่ทรู้สึกครับพี่ ต้องมาลองครับ ปล.รถผมเดิมๆนะครับ

ถ้าพี่อยากลองดูว่าช่วงล่างเดิมที่ไปทำโชจุ่งมาเป็นยังไง โทรมาล่ะกันครับ

089-208-2277 ไข่ครับ

asune46

• บุคคลทั่วไป
ผมใช้บูชปีกนกของรูฟ อ่ะครับ ทนและดีเลย อย่างอื่นรอพี่ๆมาตอบนะครับ
โช๊คผมอยากได้ kwครับถ้าตังถึง มันนุ่มหนึบ ได้ฟิวดีครับ เพราะโช๊ครูฟแข็งมากกกๆๆๆ

num2012

โอเคจัดมาอีกครับเป็นแนวทาง
 ^-^

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
รถผมได้มา จัดไปที่โชจุ่งครับ เรียบร้อยครับ 6000 บาทไทย

ดีขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด ของแบบนี้ขายคว่ทรู้สึกครับพี่ ต้องมาลองครับ ปล.รถผมเดิมๆนะครับ

ถ้าพี่อยากลองดูว่าช่วงล่างเดิมที่ไปทำโชจุ่งมาเป็นยังไง โทรมาล่ะกันครับ

089-208-2277 ไข่ครับ

โชจุ่ง คืออะไรครับ ร้านทำช่วงล่างเหรอครับ
แล้วเปลี่ยนอะไรไปบ้างครับ  พอเป็นแนวทางครับ

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้
ตามคุณไข่เลยครับ...ดีและถูก
ว่าจะเอารถผบไปทำด้วย ;)

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ไม่รู้จะถูกใจหรือเปล่านะครับ ของผมทำแบบนี้ครับ

ปีกนก ลูกหมากคันชัก ลูกหมากเหล็กันโคลง ยางเบ้าโช้คหน้าหลัง ยางรองสปริง ใช้ของเบิกห้างครับ

บูชปีกนก บูชอาร์มหลัง บูชเหล็กกันโคลง เป็นแบบยูรีเทนของ powerflex ครับ

โช้คสปริง เป็นของ bilstein ครับ

ค้ำโช้คหน้า M ครับ

เพิ่มเติมนะครับ ถ้าอยากแน่น นิ่งกว่านี้อีกก็น่าลอง ปีกนก M กับ กันโคลงหน้าหลังของ eibach ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ukrit

• ขาประจำ
โชว์จุง ดังมากที่ผ่านมา แต่ส่วนใหญ่เขาเก่งเรื่องลูกหมากครับ ใช้อัดเอา เคยเอา e34 ไปทำอยู่ได้ไม่กี่เดือนไปซะแล้วสงสัยรถมันหนักไปหน่อย บูชก็อัดเอายูริเทนแตกเลย
อาจเป็นที่รถโหลดใส่ล้อโตไปหนอ่ยมั้งครับ ส่วนตัวไม่ค่อยประทับใจเท่าไรครับ

yo-e46

บูซยูเรเทนกับ ริจิคอลา ก็แน่นขึ้นมากแล้วคับ แล้วลงท้ายด้วยยางหนึบๆเทพๆอีกซักชุดหนึบหนับแน่นอนคับ

otto

6000นี่เปลี่ยนอะไรบ้างครับ?   
Silver 2002