ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านเจอ!! ใครคิดจะไปติดเครื่องเสียงร้านนี้ ลองตัดสินใจดูก่อนนะครับ  (อ่าน 429 ครั้ง)

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
พอดีเปิด Google หาร้านติดตั้งเครื่องเสียง เนื่องจากว่าลำโพงด้านหน้าไม่ดังเลยจะหาร้าน นำไปให้เช็คดูซะหน่อย แล้วไปเจอกระทู้นี้เข้า แถวบ้านผมเลย
ลองดู ประกอบการตัดสินใจดูนะครับ เผื่อใครคิดจะไปร้านนี้  O:-)

อ่านเจอเลยนำมาฝากครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ก๊อง

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • เรารักในหลวง
เข้าใจและสงสารเจ้าของรถคันนี้เลยครับ...เดี๋ยวนี้ก็ต้องเลือกหาข้อมูลให้ดีก่อนเข้ารับบริการอะไร  คนเรารับผิดชอบชั่วดีซื่อสัตย์สุจริตหายากละ..สนแต่เงินเอาแต่ได้มากมายครับ O0
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

Aroon_320ci

• บุคคลในตำนาน
  • E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
โอ..ถึงขั้นไฟไหม้รถได้นะเนี่ย...เสี่ยงมาก
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

spiritzas

• สมาชิกร้านค้า
  • บุคคลในตำนาน
DVDตรงรุ่นรถทุกรุ่น Androidแท้สุดแรง TouchScreen7",ProjectorBi-Xenon,ไฟตัดหมอกXenon,ไฟวงแหวน (รถทุกรุ่นทุกยี่ห้อ) และของแต่งอีกมากมาย
ติดต่อ : 084-322-4222(เชน)
Line : spiritzas

ขายเบอร์สวย เลือกหมวดการค้นหาได้หลายแบบมากกว่า30,000เบอร์

kok_233:)

• สมาชิกอุปถัมภ์
ยังงี้ต้องแบน... O0 O0